Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania haina mshiriki - IAAF world junior championships

Discussion in 'Sports' started by Ghost, Jul 14, 2012.

  1. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani, I stand to be corrected, lakini sijaona Mtanzania yeyote kwenye haya mashindano.

    haya mashindano ndo yanatoa platform for future athletees ulimwenguni.

    Nimeona nchi karibia zote za africa kasoro Tanzania na ofcourse South Sudan.

    Hatuna wanariadha wajameni??

    Bado tuko kwenye :sleepy: .

    Wizara ya michezo wapi???
     
  2. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna kisa kimenitokea siku mbili zilizopita....Nilikuwa park,sasa kuna mama mmoja wa kigeni mume wake ni m-Tanzania na ana watoto wawili sasa yule wakiume ana kama miaka minne muda wote yeye anakimbia kuzunguka park,nilimwambia yule mama hebu mwambie huyu mtoto akae chini kidogo,akanijibu huyu mtoto wa ajabu naona Baba yake kanidanganya atakuwa ni m-Kenya au mu-Ethiopia baiskeli yake pia anaridhia aendeshe mtoto mwingine yeye awe ana mkimbiza.

    Narudi kwenye mada sio tu kuwa tumejisahau bali ulimwengu pia umetusahau,Tunasubiri muujiza atokee "Hasheem Thabeet" mwingine.
     
  3. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KAZI TUNAYO!!
    Lakini najiuliza ni lipi twaweza kujivunia kama waTZ?
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwa hili naanza kuona umuhimu wa uraia wa nchi mbili (hata kumi). Tutaweza kuwakodisha WaKenya, Waethiopia, WaSerbia, n.k. ili watuwakilishe kwenye mashindano. Nadhani hata kwenye international conferences na professional forums tunahitaji wageni watuwakilishe kwa sababu mara nyingi wanaotuwakilisha wakifika huko wanakuwa mabubu. Ufanisi wao pekee ni shopping zao. Hata machapisho wanayokuja nayo wakifika yanatupwa. Hayana maana tena. Ugonjwa unaanzia kwa Mkuu wa Kaya. Ingekuwa kutembea ndiyo mafanikio tungekuwa kileleni.
     
Loading...