Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania haina hospitali inayotoa huduma kwa bilioni moja siku nane

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkonge, Apr 19, 2012.

  1. m

    mkonge Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nchi kama tanzania ikiweza kutoa huduma ya gharama ya bilioni moja kwa matibabu ya bure basi inauwezo wa kutoa matibabu bure kwa wagonjwa hospitali za rufaa zote nchini kwa siku nane,hii ni baraka mponda step down tu,usione aibu.
     
Loading...