Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Haikopesheki!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mizambwa, Feb 21, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    katika kipindi cha BBC kilichorushwa jana jioni (20-02-2012), kuna taarifa ya kuwa Tanzania imewekwa katika orodha ya BLACKLIST na hivyo HAIKOPESHEKI, NA UWEKEZAJI NI MGUMU. Kwa maelezo yaliyotolewa ni kwamba nchi ikifikia kuwekwa katika BLACKLIST ina maana ni ngumu kwa nchi wahisani kuikopesha Tanzania kwa hofu ya kutolipwa deni, na pia Wawekezaji wataogopa kuwekeza Tanzania kwa hofu ya kibiashara.

    Tanzania inafikia hatua ya kuingia katika orodha ya BLACKLIST kutokana na kukithiri kwa matumizi ya PESA CHAFU (MONEY LAUNDARING) ambazo husababishwa na kukithiri upatikanaji na matumizi ya pesa Haramu.

    Je, wadau uchumi wetu miaka mitatu ijayo tutakuwa wapi???

    Au ndio Tanzania nayo inakaribia kutangazwa imefilisika?


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    We deserve kuwa kwa iyo list ndo maana serikali inakopa benki za ndani maana nje issue.
    Sasa naona na bank za ndani nazo zimeanza kuchoka sijui itakuwaje
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ajabu kuna siku Mh. Zitto Kabwe alitoa kauli Bungeni kuwa " Serikali ya Tanzania Imefilisika"

    Yaani alipingwa vikali mno kwamba kauli yake ni ya uongo. Sasa sijui leo tutasemaje.

    Na hii pia inasababishwa na pesa kuwa mikononi mwa watu wachache na kuiacha Serikali ikiwa haina kitu.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndicho walichotaka viongozi wetu tuliowapa dhamani ya kutuongoza na kuapa wakiwa wameshikilia biblia na quraani mkono na kusema watailinda na kuitetea katiba yetu
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ninaidai serikali pesa nyingi,sijui itakuwaje
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Imekula kwako pole
     
  7. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    safi sana ili tulianzishe na kuuana:shock:
     
  8. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    patachimbika
     
  9. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na bado! Lets expect more than this!!
     
Loading...