Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania haijawahi kutawaliwa na mkoloni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bubu Msemaovyo, Oct 5, 2011.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani nadhani tunakosea sana kuua dhaana halisi ya maadhimisho ya kusherehekea miaka 50 ya uhuru. Utakuta kuongozi wa ngazi ya juu anautoa matamko yasiyo sahihi kuwa eti mwaka huu tutaadhimisha miaka 50 ya Uhuru wa Tanzania. Nakataa Tanzania haijawahi kutawaliwa na mkoloni miaka 50 iliyopita. Ila kwa sasa Tanzania ndiyo kwanza iko katika mchakato wa KUTAWALIWA NA WAKOLONI TOKA NCHI MBALIMBALI KILA MMOJA AKILENGA MASLAHI YAKE KIUCHUMI. Wapigania uhuru wapo tunao akina Zitto Kabwe, Dr Thlaa (Slaa) Freeman Mbowe,na wengine wengi.
     
  2. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So, miaka 50 ya Tanganyika ?karibu DP Mchungaji ntakupa U SG.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Samahani kwa kutoka nje ya topic. Ulipotea sana hapa jamvini nikadhani umetupa jongoo na mti wake. Nafurahi kukuona tena.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa hiyo tukisema tunasherehekea Uhuru wa Tanganyika itakuwa sawa au bado hata huo wa Tanganyika haukuwa uhuru?
     
Loading...