Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania haiishi vituko: Meli iliyozama haina Ofisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amiliki, Jul 18, 2012.

  1. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni ajabu na kweli. Ni kutoka kwenye taarifa ya habari ya saa mbili usiku TBC1. Ndugu wa Waathirika walipokwenda bandarini Dar, kuulizia Ofisi za meli iliyozama ili wapewe taarifa ya kinachoendelea, ndipo walipobaki vinywa wazi kwa kuelezwa kwamba hawa jamaa hawajawahi kuwa na ofisi na walikuwa wakiwatumia mawakala wasiosajiliwa rasmi kuuza tiketi.

    My take: Ndio tunajua kwamba hatuna serikali, lakini hawa wanao-act, tunaomba wasitumalize kabla ya 2015 Siku ya Ukombozi wa nchi yetu.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kampuni ya mfukoni inaendesha biashaya ya kusafirisha abiria majini.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kashfa hii, mpaka rais alitakiwa ajiuzuru. Ni zaidi ya kupeperusha bendera ya nchi yetu kwenye meli za Iran.
     
  4. S

    Sessy Senior Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndani ya serikali dhaifu kila kitu kinawezekana
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eeee Baba wewe, usombe kusikia taifa linapogeuka kuwa 'NCHI YA KITU KIDOGO' kushoto na kulia kila kukicha ni hivi hivi tu!!!!!!

     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kwasababu Sasa hivi ya Kununua Meli na Ndege out of Commissions...


    Angalia MV Victoria inapiga Mzigo hadi Sasa; Unakumbuka zile ndege 2 Kilimanjaro na Serengeti BOEING 703

    Nyerere alimtuma Augustine Mwingira kuzinunua Mpya Seattle, Washington... tulikaa nazo kwa Miaka zaidi ya 30

    * Sio Sasa hivi 10% here 10% there 5% here Unaambulia BATI TU; na kubaki kuua wananchi wetu

    Unakumbuka Meli ilikuwa MV. MAPINDUZI Dar - Zanzibar ilikuwa inasota, inajaa lakini hausikii imezama mpaka tumeitupa
     
  7. M

    Mabala The Farmer Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ataziuzulu vp wakati Boti ni ya Ridhiwani
     
  8. M

    Mkandara Verified User

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Walikuwepo baada ya ajali jamaa wametimka....
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tutampa habari hizi ACP Msangi awashughulikie haraka iwezekanavyo
     
  10. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shame 2b a citzen of dc country......!!!
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Itakuwa ni Chadema hao waliosababisha ile meli izame"Kova kazi ulionayo ni kukamata viongozi wa chadema maana wako nyuma ya kuzama kwa meli ili nchi isitawalike!Kova mguu sawa....
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Boti inatokea bandarini kwetu then hapo hapo tunaambiwa haina ofisi wala nini,yaani bandarini rushwa tupu inaendelea......

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    What a day? Kule ndege inavunjika dirisha, huku meli inazama!
    Kichwa cha mwendawazimu
     
  14. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunkunywa nn leoooo manake mijineno yakutoka tuu au kunkunywa maji ya choonk
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Msangi hushughulikia maadui wa serikali na sio marafiki wa serikali.
     
  16. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nani atajiuzulu, maana wameshaanza kusema hali ya hewa! sawa tunakubali hali ya hewa ilikua sishwari! Sasa na la kukosa ofisi inakuaje? Hapa nategemea ACP Msangi kesho tutamwona kwenye vyombo vya Habari akisema ofisi ziko wapi
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kufanya biashara yako ruksa hata bila ofisi.
    Kikwete ni mtu mwema sana
     
  18. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    kidumu chama cha mapinduzi..............
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tanzania naipenda sana..tuna Rais anayeendesha nchi kwa kutumia akili za Kova
     
  20. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    John mtembezi anataka kuvunja rekodi ya Ben ya MV BK? na picha hii itaendelea mpaka siku AKILI KUBWA itakapo chukua Nchi,na kama tutaendelea kuruhusu AKILI NDOGO kutawala AKILI KUBWA sijui mwsho wake nini
     
Loading...