Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Government (ICU)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchonga, Apr 1, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Yeah, ndio iende kaburini.

    Kwanini wananchi wakamuliwe kodi halafu watu wachache wafaidi??

    Bora kodi ya VAT ipunguzwe ili bidhaa ziwe bei nafuu.

    Kwa mtindo wa VAT pia wafanyakazi wanatozwa kodi mara mbili.

    mfanyakazi analipa VAT pia analipa PAYE
     
Loading...