Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania for Sale

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Msema hovyo, Jul 14, 2011.

  1. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    After the President of the United Republic of Tanzania, his Excellence Jakaya Mrisho Kikwete failing to execute power in his highness, we hereby announce an open auction which will be held in Dar es salaam to sale the president's office and the country as whole. The items that will be sold in the auction includes Ikulu and some ministries particularly the ministry of Energy and Minerals. Interested companies and individuals are asked to send an application through email indicating the items are interested on and statement of commitment to buy in case they win. to fill up a form that indicate the item are interested of and the maximum offer they have.
    All applications should be addressed to msemahovyo@jamiiforums.com
    You are warmly welcome.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wewe kweli msema hovyo! Mimi napita mkuu
     
  3. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, halafu ikishauzwa Watanzania wapewe mgawo wao ili kila mmoja atafute pa kwenda...
     
  4. Muzii

    Muzii Senior Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Baada ya hapo na wewe unaenda wapi unaondoka nao au vipi
     
  5. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Lakini yule mwanamuziki kwa jina Mmasai alishawahi kuimba akasema nchii hii bora iuzwe kila mtu achukue chake akatafute pa kuishi. Mmasai aliona mbali sana.
     
  6. serio

    serio JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    mkuu na political parties unauza?
     
  7. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haha!! imekuuma?
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kweli Sudan ya kusini inakaribia kujaa.
     
  9. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizo watagawana wanaozitaka. Tunauza tangible products tu.
     
  10. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, aisee sijawahi kuisikia hiyo. Ningemskia ningeomba anisaidie kufanya mnada
     
  11. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hehehee, inauzwa nchi pamoja na watu wake? Kwa hiyo mimi ninabaki ndani ya nchi yenye watawala wapya, watakaotusaidia kufaidi asali na maziwa ya nchi yetu
     
  12. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Rostam atazidi dau, vigezo na masharti ya mnada kuzingatiwa
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tusha uzwa longtime na mgao kwa wa TZ uanaendelea mzunguko wa kwanza ulisha pita kwa wa TZ wote ambao ulikuwa NETI kama hukupata subiri mzunguko wa pili ambao utakuwa wa mwisho cjui tutapewa nn!!!???
     
  15. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaa, basi naona kimojakimoja kishaanza kupata mteja. Lakini afadhari tu tuwe na urais wa kuwekeza kuliko rais wa kuchagua halafu anakuwa mzigo kwa watanzania.
     
Loading...