Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania E-Map

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfianchi, Mar 7, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu ninahitaji E-Map ya Tanzania,nijitahidi ku google ramani niliyopata haitoshelezi nahitaji ramani ya Tanzania ambayo inaonyesha mitaa na vijiji vyote vya Tanzania,kwa mfano nikibofya nikitaka kujua mtaa wa Mchamba wima huko Zanzibar niuone kwenye ramani,au nikibofya Nakapanya huko Songea niweze kujua Nakapanya ipo sehemu gani,pia nimetumia ramani kutoka Encarta napo hakuna kitu,hapo zamani niliambiwa nijaribu Takwimu lakini bei ilinikimbiza mwakajuzi walikuwa wanauza CD ya ramani ya Tanzania Tsh 100,000
    Naomba aliyenayo tafadhali anidondoshea hapa jamvini
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kama ukikosa kabisa jaribu google earth!
     
  3. h

    hilbajojo2009 Member

    #3
    Mar 7, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia google map kuipata ramani ya tanzania
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tumia neno kama digital map kuna chuo kimoja marekani kina ramani hii nimesahau kiunganishi chake lakini ipo
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Jaribu pale Institute of Resource Assessment UDSM hwenda ukafanikiwa. Ila sio bure
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Level hiyo ya detail sidhani kama utapata, Google ndo walijitahidi zaidi kwa ramani ya bongo.
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    -Takwimu huenda wakawa na na ramani inayokidhi mahitaji yako kufikia mwaka 2012... ukusanyaji wa data za kutengenza ramani ni zoezi lenye gharama kubwa sana(hela, muda vifaa,nguvu kazi)..tambua hilo. lakini ndo wana uwezo kwa kiasi kikubwa wa kukupa kle unachohitaji.

    -Google wanajitahidi ila wamekaa kibiashara zaidi. Ni maeneo ya mijini tu ndo wameweka picha zenye resolution nzuri. Na wao wamezuia kusha hizo pcha(kwani ni gharama sana kuzinunua)

    Tupeane taarifa zaidi kadri juhudi zako zinavoendelea.
     
  8. Mkanya

    Mkanya JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda usubiri mwaka 2020 au 2030 nadhani hapo Tanzania Map with some street and region zitakuwa digitalized .

    Lakini kwa sasa sidhani,Siamini hata wazo hilo lipo kwenye tume ya sayansi na technology.
     
  9. SamJet

    SamJet Senior Member

    #9
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jaribu :rolleyes:emobb.com/map_search.php
     
  10. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wasiliana tena na hao Takwimu, nakumbuka kuwa walikuwa na ramani hadi za kata na hivi sasa walikuwa wanashuka kuelekea ngazi ya vijiji haswa wanapojiandaa kutengeneza ramani ya sensa ijayo pamoja na mahitaji mengine kitaifa. Ni kazi kubwa na pia yakupasa kufahamu kuwa siku hizi nayo iko pia kibibiashara kwa upande mwingine. Kupata ramani yenye vijiji kwa 100,000 ni sawa na bure kabisa ukizingatia ngarama ya kukusanya hizo takwimu. Ukilipia ndio njia pia ya kuisaidia hii idara muhimu na kuifanya iweze kukusanya taarifu muhimu zaidi kwa ajili ya maendeleo yetu.
     
  11. M

    Manitoba JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
Loading...