Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Dawa ni serikali ya mseto/kitaifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzeelapa, Aug 2, 2012.

  1. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kutokana na mivutano ninayoiona kwa sasa, naamini serikali ya chama kimoja itatawala kwa shida sana, kutakuwa na hujuma mbalimbali toka vyama vingine kama inavyotokea sasa. Watanzania lengo ni maendeleo na kuboresha hali ya maisha yetu sio malumbano ya kisiasa na kuchafuana. Ikiwa serikali ya Mseto basi tutakuwa na sera aina moja ambazo zitatakiwa kufanikishwa. Wabunge wataweza kuwa na nguvu ya kuhoji mambo mbalimbali kwa uhakika zaidi hakuna kuogopa kufukuzwa uanachama wala nini. Mawaziri watachaguliwa kwa uwezo wao sio uswaiba. Naangalia wabunge wa CDM sioni waziri CCM ndio hao wanaovurunda. Pia mawaziri wachaguliwe na bunge kulingana na uwezo wao na wafanyiwe-open interview. Bunge litakuwa na uwezo wa kuwawajibishi sio kama ilivyo sasa.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Point unayo... Sioni cdm kuunda serikali bado sana na ccm nayo uozo... Sijui itakuaje
     
Loading...