Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania daima wanatuibia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Oct 29, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani kwenye tovuti ya freemedia.co.tz inaonekana gazeti la tanzania daima linauzwa kwa shilingi 400/=, lakini mtaani linauzwa shilingi 500/=. tunaibiwa au ndo usanii?
     
Loading...