Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima wamegwaya?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 6, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 6, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Toleo la kwenye mtandao la Tanzania la Siku ya Jumapili lilikuwepo hewani kwa muda lakini baadaye leo baada ya kuingia la Jumatatu la Jumapili limetoweka. Sasa hivi ukiendana kurudi nyuma kutoka toleo la Jumatatu na kusema unataka toleo la jana (Jumapili) linakupeleka toleo la Jumamosi.

    Toleo la Jumapili lilikuwa na makala ya "Hawa wawajibike vifo vya watoto Tabora!"

    Well, inawezekana ni tatizo la kiufundi au wamepata muda wa kunywa chai na mtu aliyekuwa 'activated"!!!

    Nilidhani kuna uhuru wa mawazo na maoni. Natumaini ni suala la kiufundi tu.
     
  2. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dont worry mwanakijiji nimenunua nakala ya tanzania daima ya jumapili, kwa ajili ya makala hiyo, so kama haitapatikana mtandaoni tunaweza tukaiscan na kuhifadhi kwa ajili ya matumizi ya mbeleni.
     
  3. L

    Lione Senior Member

    #3
    Oct 6, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwana,
    kuna kanzi hapo kamepita!
     
  4. M

    Manitoba JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  5. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hata mie nimelipata toleo na jana na hiyo makala ya vifo vya watoto Tabora,na link ni HII
     
Loading...