Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima vipi leo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbalinga, Sep 30, 2011.

  1. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wana jf, nimepita kwenye mitaa kadhaa ya Dar kutafuta gazeti nilipendalo la Tanzania Daima bila mafanikio. Kila ukiuliza wauzaji wanasema leo halijatoka. Kulikoni? walio karibu na Freemedia watujuze kinachoendelea. Ama ndio magamba wameleta fitina zao kwani leo na kesho ndio mwisho wa propaganda.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wacha tufatiele tuje na majibu
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dah! Hau wamewafanyia FITINA?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hebu licheki mtandaon????
     
  5. k

    kibunda JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwenye web yao pia naona la jana.


     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtandaoni haitakuwa proof nzuri maana siku zote hawaweki kwa wakati ama kutoweka. Mwenye acces ampigie Kibanda kisha atujuze
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwani vp kuna habari yoyote uliyofuatilia imetoka kwenye hili gazeti..ngoja kwanza.
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nashangaa sana..sijui wamefeli nini gazeti kubwa kama lile. Nimejisikia vibaya sana kwani ndilo gazeti langu hilo
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mi nasomaga la Jumatano na Jumapili. Bei za magazeti ziko juu.
     
  10. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nimepata habari kutoka Freemedia kuwa tayari liko mitaani, ngoja nitoke nikalitafute lakini mvua mh....
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    soma online
     
  12. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu,

    Online bado linasomeka la jana bado hawaja up-load la leo hii.
    Ngoja tusubiri.
     
  13. mkada

    mkada JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    magazeti yapo mtaani kibao,we unalifutia wapi?ofisiki kwa JK?
     
  14. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kwa ujumla Gazeti la Tanzania Daima limekuwa limekuwa likisha mapema sana hapa Mbeya katika wiki hii. Ukichelewa kama saa moja baada ya gazeti kufika huwezi pata nakala ya Tanzania Daima.
     
  15. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Magazeti mengi yameenda Dodoma ambako Lowassa aliagiza yapelekwe kwa wingi kwa kuwa Tz Daima lime-carry habari ambayo source ni yeye (Lowassa: Eti Fedha zamwagwa kumng'oa Lowassa! Upuuzi mtupu.
     
  16. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    gazeti liko mtaani wewe umetafutia magogoni utalipata wapi au ndo bosi wako kakutuma upime upepo
     
  17. L

    Lsk Senior Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...mimi nimelipata Tz-daima la leo exctly saa-1 asubuhi hapa Kimara-Dsm. Wewe ulikuwa unalitafuta mkoa gani ambako ulilikosa?
     
  18. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pesa imemwagwa au siri za Jakaya zimefichuka kiasi cha CCM kuamua kuyamaliza kifisadi. Kimsingi tumenufaika kujua kuwa kumbe Richmond ni wawili yaani Lowassa na Jakaya Kikwete wanaomtumia mwarabu wao wa Igunga. Hata siri ya kutotaka Samuel Sitta aendelee kuwa spika imefichuka. Maana kama siyo hili ngigi lao bunge lingekaa na kujadili mambo yafuatayo
    1. Nani alikuwa nyuma ya Richmond?
    2. Kwanini Kikwete alimzuia Lowassa kuvunja mkataba wa Richmond?
    3. Kwanini rais na waziri wake mkuu walilidanganya bunge na taifa?
    4. Kwanini wawili hawa wasichukuliwe hatua haraka?
    5. Je baada ya ukweli kubainika Kikwete anatoa utetezi gani unaoingia akilini?
    6. Baada ya ukweli kujulikana, katiba na watanzania wanasemaje?
    7. Kama rais anaweza kudanganya umma na kupinda sheria kwa maslahi binafsi anafaa kuendelea kuwa rais.
    8. Kwanini serikali ya Kikwete imekuwa nyepesi kulipa Dowans ambayo ni Richmond?
    9. Je kuna mgongano wa kimaslahi na uvunjaji wa katiba?
    10. Je suala la ufisadi na uchafu wa Kikwete na Lowassa ni suala la CCM au taifa?
    11. Je ni vizuri kuanza hatua za kumu-impeach Kikwete?
    12. Je Kikwete atalimalizaje hivi na abaki salama?
    13. Je taifa na mamlaka ya urais viko salama mikononi mwa mtu kama huyu anayetia kila aina ya shaka?
    Ongezea hadi mia.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii habari ni ya saa 13:00 tarehe 30th September 2011.
    Nawashangaa mnairukia tu kana kwamba ni freshi newz!!
     
  20. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili tatizo la kuambiwa kuwa Tanzania Daima leo halijatoka si mara yake ya kwanza! kuna siku nilizunguka Tabata yote nalitafuta sikulipata nikaambiwa eti halijatoka! Nikatuma message kwa mhariri ili nipate kujua tatizo lakutopatikana kwa gazeti hili,sikujibiwa! Ndugu zetu Tanzania Daima,"Kizuri chajiuza na kibaya chajitembeza" na chonde chonde angalieni isije tokea kuwa,"Mgema ukimsifia,tembo hulitia maji".
     
Loading...