Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jun 6, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,663
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari katika Annur ya jana, inayosema kwamba magazeti ya Tanzania Daima na Nipashe yatapandishwa kizimbani kwa uchochezi
    Hii ni kutokana kutoa picha ya tukio la Morogoro la Ustadh Juma na kudai ni tukio la Zanzibar.

    lakini ustadh huyo alipoomba ufafanuzi kwa Muhariri wa Nipashe anadai alitukanwa matusi ya nguoni na Muhahariri huyo jambo ambalo amedai linaonyesha UDINI WA WAZIWAZI WALIONAO BAADHI YA WAHARIRI WA MAGAZETI NCHINI na amesema anaandaa mashataka dhidi ya magazeti hayo iwe funzo kwa wahahariri wengine wenye kutothamini imani za wengine.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 40,521
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 113
    Safi sana haya magazeti ni hatari sana kwa mustakabali wa taifa letu...
     
  3. B

    BORGIAS JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Annur siku hizi ni daily paper au?
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 4,955
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 63
    Ningekuwa mimi ningelicharaza makofi.:angry::angry:
     
  5. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,663
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njia pekee ni kutumia mahakama kupata haki yake. inawezkana ikawa fundisho kubwa
     
  6. m

    mabhuimerafulu Senior Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa, kawashtaki kama una ushahidi. Tutaonana hukohuko mahakamani, wewe ukiwa na UAMSHO sisi tukiwa na UFUNUO.
    Lakini kare karedio ketu ka Redio IMANI pare Morogoro nako kamewahi kushtakiwa ama ndo mashtaka yake yanaandaliwa?
     
  7. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,663
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini wahariri wanapokosea wanaporomosha matusi? hivi haya ndio madili ya uandishi?
     
  8. t

    tara JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Gazeti la Sauti ya uhuru je?
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9,516
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 113
    safi sana ......
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 24,634
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 113
    Usiangalie nyuma, yai bovu linapita

    [​IMG]
     
  11. m

    mamajack JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,164
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    juzi wasirani nae alikuwa analia na mwananchi!!!
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    AL NNUR wanaandika habari nyingi sana za uchochezi, je wao hakuna wa kuwapeleka mahakamani..??!!
     
  13. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,663
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo wao wamechakachua picha. muhusika alipomba ufafanuzi. kaangushiwa matusi ya nguoni na Muhariri MBASHA ASENGE
     
  14. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ANNUR NI GAZETI! Khaaa linaandika nini? mbona sijawahi liona au hoja yao ndio ileile ya "Uislamu" hao mashehe wanataka wanyenyekewe kwa lipi hasa ufahamu wao mdogo si wote wapuuzi kama wao waende huko kwa wapuuzi wenzao sie tunataka hoja zenye mashiko sio udini wa kipuuzi
     
  15. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,663
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha matusi wewe. Akitukanwa askofu utafurahi?
     
  16. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tanzania Daima na Nipashe have a lot in common: Yanamilikiwa na Wachagga, Yana Pro-christian agenda, pia ni propaganda tool ya CHADEMA!
     
  17. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,663
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha jazba mkuu. mimi kilichonishtua muhariri kumtukana mlalamikaji
     
  18. M

    Mzee Kijana JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    Wenzako wote wanajua kuwa hawana hoja za kuishtaki Redio Imani kwani wataumbuka huko mahakamani kwani ukweli utadhihiri. Kama unabisha we waambie wafungue mashtaka. Wenzako wanajua kuwa RI ina ushahidi madhubuti wa kila inachokisema na wanachofanya serikali ni kufunika kombe mwanaharamu apite.
     
  19. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,663
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ndio MBASHA ASENGA NINI?
     
  20. M

    Mzee Kijana JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    Nchi hii haina waandishi ndo maana unaona madudu kila siku. Watu wanaweka mbele hisia zao badala ya ukweli matokeo yake hata mtoto mdogo anatambua upuuzi wanaoandika. Safi sana Sheikh waburuze mahakamani ili wakome kuandika uzushi na upotoshaji.
     
Loading...

Share This Page