Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima ni Gazeti la uzushi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EGPTIAN, May 3, 2012.

  1. E

    EGPTIAN Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti linatudanganya eti Lipumba atakuwa waziri katika baraza linalotarajiwa kutangazwa.Nimeishangaa sana habari hii ya gazeti ambalo nililiheshimu lakini sasa limepoteza sifa kwenye macho yangu.Nibora habari hiyo isingekuwa front page,kwa mtaji huu gazeti hili linaeneza siasa chafu za majitaka.Lengo lilikuwa kuichafua CUF tu.
     
  2. sodeely

    sodeely Senior Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mtazamo wako tu..
     
  3. T

    Thesi JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtatiro vipi?
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika wewe ni mbumbumbu wa habari.Gazeti limesema ni tetesi.......
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kilichonichangaza na hiyo habari ni kua lipumba alivyopigwa simu na gazeti akasema hilo swala hawezi kuzungumzia kwa sababu hajapata taarifa yoyote kutoka ikulu kuhusiana na hilo. Hapo ndipo nilipochoka...nilitegemea angesema kua yeye hawezi kua waziri kwenye serikali ya ccm kwa sababu ya mambo mengi ambayo amekua akisema ccm na serikali yake inayoyafanya ambayo ni mabaya mno. But jamaa ghafla kabadilika kawa mkimya na inaonyesha leo hii akipewa uwaziri anauchukua...yaani sisi binadamu ni watu wa ajabu sana...inapokuja hela au cheo watu wako tayari kubadilisha misimamo yao. :thinking:
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Sijalisoma hilo gazeti lakini leo nilipopita kijiweni ninapokunywa kahawa kuna mzee akaniambia Lipumba kateuliwa na amesoma kwenye gazeti. Nikambishia lakini akawa anasema habari ya Lipumba kuwa waziri ipo kwenye gazeti. Nikasema labda anachanganya na Mbatia aliyeteuliwa leo yeye akasisitiza kwamba si habari ya leo ila anajua ni Lipumba ameteuliwa mahala. Kumbe ilikuwa kwenye Gazeti!
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Gazeti pekee chokonozi Tanzania

    kumbuka lilikuwa lakwanza kutoa tetesi ya kifo cha BALALI
    pia limeifanya IKULU itoe makanusho kadhaa ambayo hayapimiki
     
  8. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Hazeti??
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe?sikumbuki kuona picha za mazishi yake lakini
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Yes hazeti as g and h zipo karibu mbaya wale wanaoqndika "mtoto wa kigogo ahangukia pua kibaha" au mtu utakuta anaandika adi laha
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Tanzani Daima, Uhuru, Mzalendo, Kiu, haya magazeti ni kundi mmoja.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa fumbo tu. Ilimaanisha nsisiara
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizo tetesi wewe ndio unasema...punguza mahaba.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mazishi ya BALALI yalifanyika lini na wapi?
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ritz wewe ndiyo mwenye mahaba na wezi, unawatetea sana mkuu.
     
  16. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe ndio mzushi maana habari kama hiyo inakuwa si kamili, hata mwandishi kaishia kusema anatajwa.. mbona tetesi hizo za flani kuwa waziri wa wizara fulani zipo kwenye vyombo vingi tu vya habari.. mimi nafikiri wewe unapaswa kukaa mbali na vyombo vya habari maana vingi vimeandika tetesi hizo, pia kuweka habari front page si lazima iwe tetesi au iliyothibitishwa ni hiari ya wenye hiyo bidhaa maana mwisho wa siku inapaswa kumfikia mlaji kwa ushawishi wa hali ya juu.
     
  17. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2]Tanzania Daima ni hazeti ?[/h]kuwa makini na uongo wako hata maandishi yamekataa jinsi ambavyo unataka kutudanganya wewe GAMBA
     
  18. M

    Mwanandani Senior Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uyu ***** katoka wapi?uku watu tuna jemga hoja za mcngi ***** wewe.
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    hata mi sijaelewa kitu hapo,eti HAZETI
     
  20. m

    mwabakuki JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    vp UHURU -kongwe la Chama cha mapinduzi. liko super Eeeeh!!!!!!????? safar yako ni ndefu ndg!!!! pole sana..ila ucjal hatutakuacha nyuma ktk safar ya ukomboz
     
Loading...