Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania daima ni gazeti la udaku au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Freetown, Oct 26, 2008.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naomba kuelimishwa hivi hili gazeti ni la udaku au ni vipi???. inakuwaje maoni ya watu yanatoka kama yalivyo bila kuhaririwa.
    someni hapo chini sehemu ya maoni niliyoyaona kwenye Tanzania daima juu ya Tanzania kujiunga au kutojiunga na OIC. sasa ni wazi Watanzania tunaelekea kubaya kama hata vichaa tunaruhusu wawe waandishi wa habari


    na kero, bongo Tz, - 26.10.08 @ 03:33 | #51438

    WA.********* MAASKOFU TANAINGIA OIC MTAKE MSITAKE.

    na CHINGA - 26.10.08 @ 03:53 | #51453

    W.A.********* MAASKOFU

    na CHINGA - 26.10.08 @ 03:54 | #51454

    M.I.K.U.N.D.U YAO MAASKOFU, BASI JUMAPILI IWE SIKU YA KAZI.

    na CHINGA - 26.10.08 @ 03:55 | #51455

    M.A.G.O.V.I YAO MAASKOFU BASI TUTOKE VATICAN NA JUMIYA YA MADOLA KWANI KATIBA ZAKE ZA KIKRISTU.
    HAKUNA CHA MEMBE WALA EMBE DODO SISI LAZIMA TUWE OIC.M.B.O.L.O ZENU WAGARATIA.

    na CHINGA - 26.10.08 @ 03:57 | #51457
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Haya ni matumizi mabaya ya uhuru, mutu anayeweza kuandika maoni kama haya anaweza akatembea uchi kwa kuwa inaonekana kila mtu yupo huru kufanya atakalo.
     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ni lazima mtanzania daima, wa -edit haya maoni kabla hawajatoa, nakumbuka nationmedia ya kenya kupitia daily nation walikuwa na section kama hii, bahati mbaya ikawa misused na wao siku hizi wana -edit kwanza

    lakini huku ni kuteleza tu, mtanzania daima linahusikaje na haya maoni?
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio mdaku maana unajua fika kuwa hayo ni maoni ya watu mbalimbali na sio ya Tanzania Daima. Nyie ndio mnaotumwa na mafisadi kujenga hoja zisizo na mishiko!Tanzania Daima ni gaazeti makini na lililomstari wa mbele kuandika habari za kuwafichua mafisadi na kuwapa tahadhani watetezi wa mafisadi kama wewe.
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Freetown kwanini unashusha hadhi ya forum hii kwa kuokota matusi mitaani na kuyaweka hapa? Hapana huu nathubutu kuuita upumbavu na ujinga mkubwa.

    Unajua wazi kuwa hayo ni maoni ya wasomaji na hayawi edited na mhariri kitendo cha wewe kuyaweka hapa ni kuwadhalilisha hao waliotajwa na forum hii kwa ujumla wake.

    Pls mods ondoeni huu uchafu
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Huyo Chinga alishapigwa marufuku hapa JF. Naona kapata mahali pengine pa kutokea na mitusi yake.
     
  7. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumsamehe freetown!
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Huyo mtu yupo hapa infact hata kwenye hii thread yupo, watu wengine ni kuwasamehe tu! Lakini Mods waondoe huu uchafu!
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu sishushi hadhi ya JF nimeona ni mahali pekee ambapo tunaweza kwa pamoja kukemea matusi. Mtanzania daima wangeweka utaratibu mtu akitoa maoni yachujwe kabla ya kuwafikia umma. sioni koso nililofanya labda umenielewa vibaya sijapendezewa kabisa na hayo maoni, nawashukuru waliosema nisamehewe kwa sababu wamelewa nia yangu.
     
  10. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huo ndo uhuru unaotumika vibaya-wewe huoni kama kuna haja ya hilo gazeti kuzuia maoni ya matusi kama walivyoandika kama yalivyo. mbona magazeti mengi tu yanaruhusu maoni ya wasomaji lakini yanachujwa kwanza-utakuwa unajitukana mwenyewe iwapo utasema hivyo kwa mtu ninayechukia ufisadi kuliko kitu kingine chochote hapa duniani
     
  11. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ASANTENI

    1. Mwikimbi
      Jasusi
      Msongoru
      Field Marshal ES
    Kwa upeo wenu wa kuelewa, Mungu awazidishie
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Freetown kwanini unashusha hadhi ya forum hii kwa kuokota matusi mitaani na kuyaweka hapa? Hapana huu nathubutu kuuita upumbavu na ujinga mkubwa.

    Unajua wazi kuwa hayo ni maoni ya wasomaji na hayawi edited na mhariri kitendo cha wewe kuyaweka hapa ni kuwadhalilisha hao waliotajwa na forum hii kwa ujumla wake.

    Pls mods ondoeni huu uchafu


    Huyo Chinga alishapigwa marufuku hapa JF. Naona kapata mahali pengine pa kutokea na mitusi yake
    __________________
    Mambo si mambo mkulima kala mbegu, habari ndio hiyo!



    JAMANI JF NI SEHEMU YA KUFUNDISHANA NA SI KUTISHIANA HAYA MAONI KWELI YAPO NA HATA KAMA NI YA WATU BINAFSI HAMWONI HAYAKUSTAILI KUWEPO NA KAMA YAPO KWA NINI WASIWEKE HUKU KAMA YALIVYO WAJULISHWE UPUMBAVU WAO....HONGEARA KIJANA NJOO UFUMBUE WATYU FANI ZAO ,,,,NA WALA USIOGOPE HATA KAMA ULIKOSEA HUKO NYUMA BADO UNA NAFASI YA KUELIMISHA JAMII HAPA JF,,JF SI YA BABA WALA MAMA YETU YA KILA MMOJA

    UHURU MUHIMU ZAIDI
     
  13. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hata kama ni uhuru wa watu kutoa maoni, hayo yaliyotolewa ni matusi na sii maoni! Huwa nashindwa kuamini kama mtu mzima na akili timamu anaweza kuandika matusi na kuita maoni! So kwa kuzingatia hayo matusi (maoni) Tanzania itajiunga na OIC msikonde!
     
  14. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huyu chinga kila sehemu ni matusi matusi matusi matusi
     
  15. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,622
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kwa mtaji wa kutetea matusi na kukubali matusi kuchapishwa katika gazeti lako eti kwa kisingizio cha uhuru wa habari huo ni wendawazimu.haiyumkini mtu na heshima zake ukaandika matusi kama haya.kwa huku kusoma pamoja na kuwa na taaluma fulani vilevile kunatoa malezi ya kiungwana kama hukufaidika na elimu basi unamatatizo
     
  16. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kumpa nafasi ya kumjadili Chinga hapa ni "Kumtukuza" anapaswa kupuuzwa na kutojadiliwa,hiyo itamfanya kujiona Mjinga na kuacha huo Upuuzi wake!!
     
  17. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu chinga, inaonekana ni kati ya wale WaTanzania wasiokuwa na maadili.
    Ninamuomba Mungu wangu amsamehe maana akili yake ndivyo inavyomtuma.
     
Loading...