Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima: Membe aonja joto la jiwe...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Oct 30, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Katika karatasi za ndani za gazeti la Tanzania Daima la leo Waziri wa Mambo ya nje imeripotiwa kuwa alionja joto la jiwe...................

    Hii sasa itakuwa ni mara ya pili kwa Mheshimiwa huyu ambaye ni kipenzi cha kutetea utawala wa kifisadi wa JK na CCM yake kuwekwa kiti moto.......kuanzia kule Mwanza na maaskofu waliposambaratisha hoja zake za kulea uozo ndani ya CCM...............Hivi ni lini Membe atazisoma alama za wakati zisemazo.............."Tanzania bila ya CCM yawezekana?"
     
  2. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Joto lipi tena! Tuhabarishe. Yule mzee ana kiherehere sana!
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamaa kaingia mitini
     
  4. m

    mollel martin Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujuze zaidi mkubwa
     
  5. m

    mollel martin Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipeni matokeo ya jimbo la arusha mjini
     
  6. m

    mamtaresi Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aursha mjini kachukua GODBLESS LEMA BABA LA KICHAGA KWA TIKETI YA CHADEMA
     
Loading...