Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima lauzwa kama njugu siku hizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Aug 19, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wadau, kwa taarifa tu, leo asubuhi kutokana na udhuru nyumbani nilichelewa kwenda kazini hadi saa 6 hivi mchana. Nilipotoka nikakumbuka magazeti, nikasema nitanunua Kariakoo. Nilishangaa sana kuanzia Congo Street hadi Mnazi MMoja gazeti la Tanzania Daima sikulipata, kila muuzaji asema ameishiwa.

    Hatimaye nilikuja kulipata Jamhuri Street karibu na NBC. Wauzaji waliniambia siku hizi gazeti hilo huisha mapema sana na baadhi yao wanashangaa kwa nini wamiliki hawachapishi nakala nyingi.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    inawezekana zinatolewa kopi chache kwa siku hivyo zinaisha fasta...........
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Pia yawezekana monster eats them all!!!
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    linaandika habari za kweli
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Arusha na Iringa ndiyo halionekani kabisa, nadhani wanachapisha nakala chache.
     
  6. N

    Nyanzura Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu Nyunyu inawezekana umehit penyewe kabisaa, mwaka huu chama cha majizi na mafisadi watatumia kila njia na gharama yoyote ile ujumbe usifike kwa walengwa na kupotosha ukweli. Lakini yana mwisho haya, iko siku! Wananchi watasema hatudanganyiki!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    great thinker thank U nYUNYU
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Inawezekana CCM wanayanunua yote ili habari zisiende kwa wananchi.
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wakuu haya ndo mambo inabidi CHADEMA wafikirie sana. Pamoja na ilani nzuri pia kuna hizi hila za hili monster. It can even eliminate the threat to its way. Please they should think of all huge and minor tactics.

    CCM ni balaa wewe...
     
  10. D

    Dopas JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    :mad2:Hata mi nahisi hao vichaa hununua nakala nyingi na kuzichoma ili zisiwafikie wadau. Mwisho wao upo.
     
  11. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Dawa ni redio. CHADEMA ina redio station inayowaunga mkono? Kama haina itabidi iwe inanua time sana kwenye redio.
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Hivi mnakumbuka Mwalimu Nyerere alivyotoa kitabu kilichomchambua Malecela naMarehemu Kolimba kuwa kitabu hicho hakikuonekana mitani kwani watu wa kazi walikinunua na kukichoma moto ili kisiwafikie wengi? Basi ndiyo kinachofanyika kwa Tanzania Daima na mwana halisi. Mafisadi wako kazini masaa 24, si hata hapa JF wapo na wanahaha kama mbwa mwitu.
     
  13. m

    mwanza JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 404
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    dawa ni kuanza kuuza nakala hata kwa njia ya internet
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    We si umepigwa marufuku? Umepenyezaje huku?
     
  15. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    NI kweli hili gazeti sasa hivi ni adimu sana. Sehemu nyingi utasikia limeisha. Lakini habari njema ni kwamba: watu wengi wanalipenda. Nikiwa kwenye basi la Abood Moro-Dar (frequent traveller), hili gazeti huonekana kwa wasomaji wengi, kama inavyokuwa kwa gazeti la Mwananchi.
     
  16. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni sehemu tu ya 50bn
     
Loading...