Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima lamshambulia Zitto?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, May 8, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    leo uk wa mbele kuna Picha ya Mh Jk akifurahi na Zitto.
    Katika picha hiyo tzdaima lajidai "Marafiki wa kufa na kufaana"

    Kwanini tzdaima haichapishi picha ya Mh mbowe na JK wakicheka pamoja?
    Jee kwa zitto kuchapisha na kuandika maneno hayo , Viongozi wa CDM hawatazidi kumuona ZItto ni msaliti?
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kuna kipindi alisema anaenda kulalamika gazet hilo kwa mmiliki. alienda?
     
  3. c

    collezione JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wekeni picha. Ili na sisi tulio nje ya nchi tuone
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mi nafikiri siasa sio uadui. Tulimwona Nassar akiwa na W. J. Malecela, tulimwona mganga Maji marefu akiwa na viongozi wa cdm. Sidhani kama cdm wanataka kuona Zitto akipigana na jk! Hatujafika huko!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni picha tu na maneno hayo hakuna content zaidi?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani sasa alisema ataenda kulalamika?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hoja yako nadhani haina mashiko kwani kucheka na mtu ndo kwamba unakubaliana nae ktk matendo yake 100%?
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Alisema anamshitaki mmiliki wa gazeti (Mbowe) kwa katibu mkuu wa chama (Dr Slaa). Sijui walimalizana vipi. Kama sijasahau, ni wakati wa sakata la Kafulila kutaka kumpindua Mbatia na mbunge mmoja wa NCCR kunukuliwa na gazeti hilo akisema alishawishiwa kuunga mkono mapinduzi hayo na kuhakikishiwa kuwa Zitto alikuwa na fungu la kutosha kufadhili mpango huo.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haina aja ya picha mwanzisha mada anataka kuchochea na kuweka vitu visivyokuwepo na visivyo na maana kwa kuitafsiri atakavyo hii picha!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu siasa siyo vita
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    maandishi yanasomeka. "marafiki wa kweli wa kufa na kufaana" jee jk na zitto ni marafiki kiasi hicho? Au tzdaima wanatka wananchi wafahamu kwamba zitto ni kibaraka?
     
  12. dallazz

    dallazz Senior Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zitto mtu wa watu
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwenye siasa za Chuki wataona hivyo, Kwa wanaojua siasa, hizo ndizo siasa za kistaarabu.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tanzania daima hawana tofauti na baadhi ya mitandao ya kijamii inayoamini kuwa rafiki wa Chadema ni yule anayekisifia chama hicho na kukashfu Serikali. Huo ni ufinyu wa mawazo. Zitto bwana amekomaa kisiasa mwacheni tu.
     
  15. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Binafsi sioni tatizo la picha wala caption yake. Haya ni mambo ya uandishi wa habari. tatizo ni fikra tofauti miongoni mwa jamii yetu. Wengine wanaona kama Zitto atamfunika Mbowe kitu ambcho sio kweli kwa sababu kila mtu ana persnality yake na role yake ya kuplay kwenye Chama, Bunge na jamii kwa ujumla. Tuwaombee wote wenye nia njema na taifa hili walete umoja na kuondoa matatizo yanayowakabili wananchi wa kipato cha chini.
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapa vipi napo????

    Zitto ni kijana "wetu"

    [​IMG]
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Malaria Sugu @ WORK
     
  18. S

    Shaabukda Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hueleweki mkuu. Kinachofanya aonekane msaliti ni kuchapishwa kwa picha hiyo au ni yeye kucheka na MH Rais? Maana picha au gazeti linareport event tu!

    Lakini kubwa ni kwa nini unaamini si sawa kwa Zitto kuongea na kucheka na Rais. Tuliona karibu viongozi wote wa CDM walipoenda pale magogoni na kupewa chai wote walionesha tabasabu/kufurahi tu. Sasa hili la Zitto ni kwa nini lionekane kuwa ni tatizo? Na kwa gazeti kuchapisha picha hiyo ni kwa nini unaona vibaya...mimi naona kama vile inamjenga Zitto kisiasa kwa sababu inaonesha anavyokubalika hata na wapinzani wake (CCM).

    Kama utakumbuka hili la kukubalika na wapinzani liliwapa taabu sana washabiki wa JK pale ilipokuwa inaonekana kama vile Dr Slaa hamkubali, anamkwepa etc. Ilivyotokea mwanya wa Dr Slaa na JK kukutana sote tunajua picha hizo zilivyopewa umuhimu hata na magazeti ya CCM au Pro CCM. Well hili la Zitto pengine lipo tofauti kidogo lakini kimsingi sioni tatizo kwa picha hizo kuchapishwa gazeting kama kweli hiyo event ilitokea.

    Kama unadhani kuna hoja/agenda nyingine labda utuambie.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hiyo picha haina shida yoyote.Mbona gazeti ninalo na imeandikwa MARAFIKI WA KWELI.Kuna ubaya gani? Mbona sisi huku mtaani CCM na CDM tunaazimana chumvi? Mleta mada analeta uchochezi wa kipumbavu usiyo na maana yoyote.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    mtizamo wako
     
Loading...