Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima la Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 23, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 23, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,622
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 113
    Jamani mbona silioni Tanzania Daima la Leo kwenye mtandao? Kulikuwa na makala nyeti sana... tatizo la kiufundi au niaje maana nimesikia kuna baadhi ya watu wamepita mitaa mbalimbali Dar na kununua kwa mafungu.... what is going on?
     
  2. i

    ishengoma Senior Member

    #2
    Apr 23, 2008
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama wamenunua kwa mafungu ina maana wamefanya hivyo hata kwenye net?

    hata mimi nimekuwa ninalitafuta kwenye web bila mafanikio.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Apr 23, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,622
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 113
    Hii inanifanya nitie shaka kama Raia Mwema na lenyewe litakuwa hewani.
     
  4. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,356
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Mkuu, makala gani hiyo unayozungumzia ambayo imezuiwa kwenye Net? Nipigie simu au niandikie email... ([email protected])
     
  5. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2008
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Toleo la leo 23/04 liloko mtandaoni ni la jana 22/04...kama unalo pls tu postie basi
     
  6. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,083
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    I miss Tanzania Daima, kunanini jamani? unajua gazeti hili ni kali sana siku za Jumatano na Jumapili huenda wameliwekea ngumu nini?
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,039
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    niliamua kuwasiliana na wenyewe, wamesema baada ya nusu saa litakuwa hewani, kuna problem kidogo ya kiufundi
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Apr 23, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,622
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 113
    asante mpita njia.. haya matatizo ya kiufundi ambayo huwa yanapenda kujitokeza Jumatano ni matatizo ambayo yangepaswa kutokea Jumamosi hivi...
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,039
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    umesomeka mkjj, ujumbe utafika
     
Loading...
Similar Threads - Tanzania Daima Forum Date
Msaada: Jinsi ya kusoma gazeti la Tanzania Daima mtandaoni Habari na Hoja mchanganyiko Feb 25, 2016
Tanzania daima na wivu wenu mpo? Habari na Hoja mchanganyiko Nov 11, 2015
Msaada: Njia gani nitumie nipate gazeti la Tanzania daima kwenye internet? Habari na Hoja mchanganyiko Aug 4, 2015
Kulikoni Gazeti la Tanzania daima hewani? Habari na Hoja mchanganyiko Jul 21, 2015
Tanzania Daima, "Maintanance Mode" ni endless? Habari na Hoja mchanganyiko Jul 10, 2015

Share This Page