Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Daima kufungiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selous, Dec 11, 2008.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jana nilikuwa naangalia taarifa ya habari na nilimuona na kumsikia Mkuchika akisema kuwa kuna gazeti moja la kila siku liliripoti kuwa jeshi la magereza lisingeperform siku ya uhuru wa tanganyika. kisa ni ufisadi ndani ya jeshi. Mkuchika aliziita hizi taarifa ni za kichochezi na akatoa onyo kwa hilo gazeti la kila siku. pia alisema uchunguzi unafanywa. Je, was Tanzania Daima? i guess kwani ndo kwa mara ya kwanza nilisoma taarifa za ufisadi ndani ya jeshi hili. Mwenye taarifa zaidi tunaomba, ambao hawana habari ndio hii.

    Asanteni
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni uzushi tu uchunguzi wa nini kama ikiwa kuna ufisadi ndani yake kama kawa? Huyu mkuCHIKA hana demokrasia hata hukemea watu wote wanaohoji serikali iwe wasanii au wanajamii. Serikali si iko answerable kwa wananchi au ni infallible na haitaki kuulizwa kitu? It is funny and he is funny too.
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wameshamaliza uchunguzi dhidi ya gazeti la Habari Leo kuhusu madai ya baadhi ya viongozi wa cCM kumhujumu JK? Hatua gani wmezichukua hadi sasa?
     
  4. M

    Masatu JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi ile "ban" ya Mh Mkuchika inaisha lini?
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Du kweli tutasikia Mengi, Bado JF?
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuchika is sick kwa ajili ya ile ban, anatafuta pa kutokea! TD waliandika askari wamelalamika kwamba hawatakuwa tayari kushiriki kwa vile walikuwa hawajalipwa.. what if baada ya kushout walilipwa ndo maana wakashiriki gwaride hili?

    Mkuchika do your homework first siyo kuendekeza hisia na biff zako against some media!
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuchika bwana, hivi huyu jamaa ni wa wapi? Nini maana ya jina lake? Inawezekana ana laana. Anasema kuwa ‘Habari hizo ni za Uzushi , si za kweli, zenye lengo la kuletea uchochezi’. Halafu anasema Uchunguzi unaendelea. Inaama maana kauli yake kwamba ni habari za kizushi zimetoka wapi kama uchunguzi unaendelea, naona Mh. Ameamua kutoa mwongozo ya nini kinatakiwa kiwe matokeo ya uchunguzi huo
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hako kapicha kako kanatisha watoto wetu
     
Loading...