Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Commision for Universities- kujitoa kwa MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by surambaya, Sep 1, 2012.

  1. s

    surambaya Senior Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ivi inawezekana chuo kikuu kujitoa na registration ya TCU? Alafu inakuwaje kwa Graduates wao wakienda nje ya chini wakitaka ku apply maana si inabidi vyuo vya nje virudi huku ili kupata usahihi wa mwanafunzi huyo?au nini faida ya TCU?
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,750
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    Kwani MUM wamejitoa TCU?
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 10,441
    Likes Received: 2,416
    Trophy Points: 280
    Selection zao kujiunga pale hazipitii TCU kama form six wengine ambao lazima wawe allocated na vyuo na TCU. Unaonekana kama unataka kuwa mbishi! Just ask, hakuna anayejua kila kitu!
     
  4. s

    surambaya Senior Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa umuhimu wa Tanzania comission for universities ni nini?na inakuwaje ukiwa nje utapataje maelezo ya graduates wa chuo kama hicho? Na waajiri nao watapataje maelezo ya Graduates kama kweli wamehitimu vyuo vikuu?? Je kuna chuo kingine chochote ambacho hakimo kwenye usajiri wa TCU?? Au kuna chombo kingine unaweza pata maelezo ya wahitimu mbalimbali wa vyuo vikuu?? TUWEKEE UWAZI humu..
     
  5. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    achana nao wanaenda kujiunga na
    IOC, wabinafsi sana kwakila kitu.

    V
    SENGEREMA
     
  6. s

    surambaya Senior Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kuwa ni Morogoro islamic University wamejitoa TCU, sasa inakuwaje hapo?
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,750
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    Mkuu umekula bangi asubuhi asubuhi? Mleta mada kasema MUM wamejitoa TCU na ku question uhalali wa degree za MUM nje ya nchi, kosa langu ni lipi?
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,750
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa MUM watakuwa na soko nchini Zanzibar so nothing to worry mkuu
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,388
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Wamejitoa lini na kwanini? Mbona sisikii Shekhe Ponda akitaka chuo hicho kirudishwe kwa walipa kodi? Just curiosity tu maana amekazana kwenye mambo mengine tu hili amelisahau.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 21,085
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Wamejitoa?.. kisa cha kujotoa..
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaana wameshindwa kukiongoza, hawana umoja!
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 10,441
    Likes Received: 2,416
    Trophy Points: 280
    Wewe mtoto najua wewe ni ex form six aspiring for university education. Sidhani kama baba na mama yako wamekufundisha matusi , ULAANIWE wewe na UZAO wako: NAKULAANI! UKO UNAKOKWENDA UDISKO UENDE MITAANI
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,387
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Basic reasons za kujitoa ni nini kwan?
     
  14. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 971
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mod mbona comment yangu umeitoa? ilikuwa na kosa gani?? kuhoji mleta mada??
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,387
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Mkuu hili swala may be tumuulize shehk ponda.
     
  16. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 10,441
    Likes Received: 2,416
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama waliwahi kujiunga na TCU. Hata kwenye prospectus ya TCU hawamo. Hata sifa za kujiunga huwa ni laini kidogo. Actually at one time DVC alitoa ufafanuzi kuwa sio watoto wote wanaofeli form six hawana akili ni kuwa mazingira hayawaruhusu particularly wa shule Kata na zinginezo za binafsi. Hivyo wanalegeza kuwapa nafasi underprivileged poor students, which makes sense
     
  17. b

    ba nso JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mi nadhani cha kujiuliza ni je mum wanafunzi wanasomea nini? Inawezekana wanachofundisha si 'elimu dunia'. So they dont want to be monitored on quality assurance basis. Otherwise akuna haja ya kujitoa.
     
  18. f

    fahad1208 Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiv ulishawah kujiulza kwann Udsm wamewamind TCU katka swala la kuwapelekea wanafunz wacokuwa na vgezo? Mfano: Law wanachukua dvsn 1 but hata wa 2 mwaka huu wamepelekwa thats y Udsm wamemind.MUM hawalitak hlo litokee.Kama una nia ya kusoma kwao bac unatakiwa uende chuon kwao ukachukue 4m.Ila mkopo unakula kama kawa!
     
  19. f

    fahad1208 Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiv ulishawah kujiulza
    kwann Udsm wamewamind
    TCU katka swala la
    kuwapelekea wanafunz
    wacokuwa na vgezo?
    Mfano: Law wanachukua dvsn 1 but hata wa 2
    mwaka huu wamepelekwa
    thats y Udsm
    wamemind.MUM hawalitak
    hlo litokee.Kama una nia ya
    kusoma kwao bac unatakiwa uende chuon
    kwao ukachukue 4m.Ila
    mkopo unakula kama
    kawa!
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,525
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    MUM ni chuo na kina maamuzi yake binafsi na tcu ni genge la wahuni wanaotaka kuiuwa elimu ya bongo na kuuwa NACTE na ndio maana ukiangalia vyuo vingi wanatoa form pale chuoni kwao kwa hiyo huu utaratibu wa tcu ni fake kinomanoma..

    Hongereni mliochaguliwa vyuoni mkasome sana..