Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania chini ya JK inaweza kufikia maendeleo haya?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by QUALITY, Oct 2, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yako mambo mengi ya kimaendeleo ambayo hayashughulikiwi. Hivi punde wizara ya ardhi imetoa video inayoonesha mji wa kisasa wa Kigamboni. Abao inasemekana utajengwa kwa miaka 20 kwa awamu tatu. yaani awamu ya kwanza 2011-20; awamu ya pili 2021-2025 na awamu ya tatu na ya mwisho 2026 to 2030. Lakini cha kujiuliza ni kuwa hao watakaowekeza serikali itawalipa lini?

    Mbona reli ya kati imeshindikana?

    Barabara za ndani Dar kwenyewe zimwshindikana? Huduma za afya ndo usiseme; sasa hili litawezekanaje?

    Jioneeni kupitia kiunganishi hiki


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Ni kwa hisani ya watu wa marekani
     
  3. M

    Matarese JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kizazi hiki na serikali hii, haiwezekani kamwe!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    jamani kwa nini maendeleo haya yacwezekane. Issue ni investiment style. Watu walitoa negative opinion kwa mlimani city project lakini imewezekana. Much iknow kigamboni itajengwa na private companies na individuals harafu watajilipa wenyewe.
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    maendeleo kweli tunayo maana huku Kwetu Igunga jamaa aliahidi kutuletea meli sisi tukamwambia hatuna ziwa akasema nitaleta ziwa pia, akaahidi daraja tukamwambia hatuna mto akaahidi mto. huko kaahidi nini!!.

    Kigambo imeuzwa na taarifa nyetu ni kuwa jamaa wanachotaka ni kuchimba Gesi suala la mji mpya ni geresha tu. ccm na jamaa anajua. gharama yake ni njuruku za uchaguzi. pole wanakigamboni.
     
Loading...