Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania bila ya CCM inawezekana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Konaball, Sep 23, 2009.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ikiwa imebakia takribani mwezi moja kuingia kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa na vitongoji je WATANZANIA wanaweza kusema msemo huu TANZANIA bila ya CCM inawezekana
     
  2. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tanzania bila CCM HAIWEZEKANI
    Nambari Wani ni CCM
    CCM Juu, Juu, Juu zaidi.
    Vyama vingine vinaiga tu.
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku ukija na kuona kuwa CCM hawana chao tena utasemaje??
     
  4. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    You're about as useful as a one-legged man at an arse kicking contest.

    ushabiki usio na tija!!!
     
Loading...