Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania bila umeme inawezekana..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shagiguku, Jul 19, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kumbe tulikosea kuwa na kauli mbiu ya "tanzania bila ugonjwa wa mbu" inawezekana, tungesema kuwa "tanzania bila umeme" inawezekana. Ndiyo inawezekana bila umeme maana tumeza, na tena "mgawo wa umeme UNAKUBALIKA." kama ingekuwaa haiwezekani tungekuwa hatuko gizani. wapi julius kambarage nyerere (waziri mkuu wa kwanza tanzania), wapi rashidi

    faume kawawa "simba wa vita" (waziri mkuu wapili wa tanzania), wapi salimu ahmad salimu, wapi cleopa davidi musuya, wapi edward moringe sokoine, wapi joseph sinde warioba, wapi sigwiyimise john samwel malecela, wapi fredrck truwei sumaye, wapi edward ngoyai lowasa......?? jamani hawa watu walikuwa makini au hawakuwa makini.............?????????????
     
  2. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heheheeee! Mkuu kama hakuna fumbo hapo, umeingia choo cha kike! Sasa subiri warudi wenyewe wakujibu kama siyo wakutoe baru!!
     
  3. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    hawakuwa makini walikuwa ccm
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tanzania bila ukimwi haiwezekani!

    Ila tanzania bila umeme inawezekana!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Na tuna nguvu mpya ya kukubaliana nayo, Ari mpya ya kutafuta generator/solar, na Kasi mpya ya kuongezeka umasikini...
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Huku wapi tena?
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Nafikiri sasa waje na slogan ya "UMEME KWANZA" ku replace ile ya kilimo kwanza.
     
Loading...