Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania bila ubaguzi inaezekana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HASHIMU, Feb 23, 2011.

  1. H

    HASHIMU New Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania tuamke, tuache ubinafsi,, kuiondoa CCM lazma tuwe na muungano wa vyama vyote vyenye nguvu kama CUF, CHADEMA, NCCR, TLP na UDP. Hii ndiyo silaha pekee ya kuachana na unyonge
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hata hodi hujapiga JF .... au wewe ni mgeni mkongwe .... sounds like someone......!
     
Loading...