Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania bila rais na mawaziri inawezekana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Calist, Nov 27, 2011.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kama vile miaka 6 imepita hatuna rais wala mawaziri makini lakini mambo yanakwenda ingawa ni kimkandamkanda, kwanini tusiziachie kamati za bunge zikafanya kazi zao.?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu mambo yanavyokwenda utadhani hatunao kabisa yani na cjui hii hali mpaka lini
     
  3. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Calist, umepatia kwa hoja yako maana mawaziri 3 wamelazwa India, hakuna dalili watarudi lini na watapona lini lakini wizara zinapiga kazi bila wasiwasi. Huyu kaka mkuu anaweza naye akapotea muda mrefu na mambo yanaenda. Kwa kweli tulete hoja ya kuwa na waziri mmoja tu au la maana haina maana wawepo.
     
Loading...