Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania bila mimi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BABA JUICE, Oct 19, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna watu humu ndani wanaona kwamba mawazo yao yanaumuhimu kuliko ya wengine au kwamba hatuitajiki kutoa mawazo yetu mmoja wapo akiwa moderetor wa hii website, i dont know u people bt the way you think mpo juu kimawazo zaidi ya wengine hiyo tayari imewaweka kwenye kundi fulani, tetea hoja kwa sababu za msingi sio kwasababu siamini unachoamini ww unataka kuniforce niamini....mambo hayaendi hivyo...kama mnashindwa kupokea mawazo ya mtu with open minded basi demokrasia haina mahali pake hapa na CCM itaendelea kutawala hadi mjue kutetea hoja kwa reasons na sio matusi na kejeli....ni hayo tu.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unalialia nini wewe, kama mwanao juice kamlinde jirani anamchakachua saa hizi!
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ningeandika neno moja tu - crap - lakini kwa vile mods wa hii forum wamezuia kuandika neno moja la crap kwenye craps kama hizi za kutokea crapville, kwa leo nitasema tu ....what? .... heri mimi sijasema neno crap kwenye post ya memba mwenzangu wa JF kama wewe mwenye crap za kutosha kulisha watoto wa kihindi dunia yote.

    Sababu ya kutoandika crap hapa au kuandika crap hapa (mods wanataka sababu itolewe) ni kwa sababu umemtukana mod wa hii forum bila kuwa na...... holly crap ......reason yoyote kufanya hivyo.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unajua jamaa kasahau kuwa Crap lazima iwe holly haijalishi imetoka crapville au craptown na hatakama imetumwa na crapmaniac
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    We mbona unachanganya habari? Sasa umerudia huu uzi ili usisitize au? Mods ondoeni mathreads haya yanayojirudia!
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana atizo la kunywa crap malt asubuhi ambalo mara nyingi linaleta madhara kwenye crapitis za watu wenye mitizamo yenye crap-olier kama hii. Mara nyingi watu kama hawa wanapewa crap-oer kila siku inayofuata kwa miezi sita.
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Breaking news? May be you are right; lakini mkuu hukuliona jukwaa la malalamiko?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    kwa nn neno crap limekatazwa kuandikwa hapa? Sasa kama mtu katema crap kwa nn usiamjulishe kuwa kaandika craps??
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Crap! Sorry invisible.......!
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Ahsantee.gif
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    may be it was a slip of tounge!

    Read more
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kutoa ushuzi kote huko kumbe ulikuwa unaelekea kuzungumza hiyo sentensi pumba?

    CCM haiwezi kuendelea kutawala.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ohh sasa naanza kuona picha kubwa..huyu ni Mrs. MS!! :whoo:
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    na anaingia rasmi kwene list yangu ya watu wasio na input.
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahaha,pole sana ila Tanzania bila wewe inawezekana
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Tanzania bila wewe itakuwa na neema zaidi na haitakuwa na upuuzi wa hili dude CCM
     
Loading...