Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Bara vs Kenya - Live

Discussion in 'Sports' started by Invisible, Dec 8, 2007.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dakika kumi zijazo mechi hiyo ya CECAFA (kati ya Tanzania na Kenya) itaanza kuchezwa uwanja wa Taifa wa zamani. Tutawaletea live show (via texts) hapa hapa.

    Ahsante
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi amemaliza kuhojiwa Mziray (huku akiwa amevaa t-shirt yake ya njano ya Kajumulo World Soka)
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa maelezo ya vipima joto; joto jijini Dar es Salaam limefikia sentigredi 34.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Timu zote sasa ziko kwenye uwanja tayari kukaguliwa. Kenya wakiwa na jezi zao nyeupe ambazo kwa namna moja ama nyingine naweza kuzifananisha na zile za Senegal. Uzi wa Stars ni ule ule tuliouzoea
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Umemalizwa kupigwa wimbo wa taifa wa Kenya na sasa unaanza kupigwa wa Tanzania. Wachezaji wa Kenya wanaonekana kuwa na mori wa mchezo. Inashanghaza wa kwetu wamenuna; yawezekana ndiko kuikamia mechi yenyewe
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naam,

    Wachezaji wamemaliza kusalimiana na sasa mambo ndiyo yanakaribia kuanza. Pitch ni nzuri sana (lakini ya uwanja wa zamani wa Taifa).

    Hali ya hewa ni nzuri
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naam,

    Kapteni wa Tanzania Henry Joseph anaonana na Mwamuzi. Na anaondoka na kuungana na wachezaji wenzake.
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dakika ya kwanza tu,

    Tanzania wanakosa goli la wazi kwa 'pasi mbuzi' na huenda wakaikumbuka nafasi hii
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dakika ya tano,

    Trow in for Tanzania
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dak ya 6,

    Nizar Khalfan anapiga nduki moja matata na anakosa shabaha. Mita chache juu ya mtambaa panya
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dakika ya 7, Kenya wanafanya shambulizi la kwanza lakini walikuwa offside.
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dakika ya 8

    Tanzania inapata faulo kuelekeza katika kwenye lango la Kenya lakini kick imezuiwa na umekuwa mpira wa kurushwa
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Erasto Nyoni anapiga tick tack kwenye lango la Kenya na kukosa.

    Ochieng kwenye dakika ya 11 anaikosakosa Tanzania. Defense ya Tanzania inacheza kizembe bado
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakenya wanaonekana kucheza mchezo mzuri na kuonana vema. Wanaonekana wameenda mbele kwa kiwango cha soka
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dakika ya 14

    Tanzania inakosa tena goli la wazi kabisa. Maximo hata haamini kama mchezaji wake kashindwa kulenga golini. Danny Mrwanda huyo
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kenya wanaendelea kuonesha 'move' nzuri. Dakika ya 17 inakwenda.

    Stars wanaonekana wazuri kwa mashambulizi
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Vilabu vya Tanzania kwa kiwango cha soka kwenye ranks za Afrika Mashariki vinaonekana kuwa juu. Ajabu ni kuwa Taifa Stars ndiyo inalega lega kwenye ranks za Afrika Mashariki.

    PENALTI!

    Tanzania inapata Penalti!
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    GOOOOAAAAAAAL!

    Nizar Khalfan anaipatia Tanzania bao la kwanza dakika ya 18 baada ya wachezaji wa Kenya kuunawa mkono.
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dakika ya 20 Kenya wanapata corner, inaondoshwa na defense ya Tanzania.
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Dec 8, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kama nilivyosema Tanzania ni wazuri kwa ushambuliaji. Wasiwasi wangu ni defense yetu!
     
Loading...