Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Bahari Beach Satellite City

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BelindaJacob, Feb 6, 2012.

  1. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Wakuu kuna mtu mwenye info za kina kuhusu hii project? Na je imeshaanza kufanywa maeneo hayo ya Bahari Beach? kuna eneo kubwa kiasi cha kufanikisha huo ujenzi? Angalia hiyo video chini. Project hiyo ipo chini ya IPI Ltd (www.ipiltd.com)

    Bahari Beach Satellite City - This is Living!!!

    [video=youtube_share;XQCZgnkkho8]http://youtu.be/XQCZgnkkho8[/video]
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    bomoa bomoa inakuja.....kuna sehemu ambayo ina eneo pale bahari beach kubwa la project kubwa kama hii?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    kujenga daraja tu imekuwa balaa sembuse project kama hii
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hata mimi ndiyo niliposhangaa..ni huge project kwa eneo hilo. Hetu macho, Tanzania chochote kinawezekana!!


    Tusubiri tujionee Saint. Hii ndo bongo bwana!
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Kama walivyosema wenyewe kuwa This is Living - Bahari Beach Satellite City!..Nina hamu niione ikiwa imekamilika
     
  7. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii ni project ya watu binafsi si sawa na daraja. Nyumba zilishaanzwa kujengwa toka mwaka juzi....:A S-coffee:
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Of course ni ya watu binafsi nimesoma kwenye mtandao wao IPI Ltd | Bahari Beach | Property Investments Specialists .Ishu ya daraja ni kitu kingine hakihusiani!

    Sawa nitatembelea maeneo hayo nikaoshe macho!
     
  9. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    master20bedroom.jpg Kwa nje.jpg Executive Villa.jpg
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    mtafute yule dada wa Kinyakyusa aliekuwa CEO wa Habari Corporation zamani....
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kifusi kinamwagwa Baharini
     
  12. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Haya nyumba zinaendelea kujengwa angalia hapa chini:

    photos of Bahari Beach phase 1-executive villas
    [​IMG]


    [​IMG]


    masterbedroom
    [​IMG]


    Lounge
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    inasemekana ni mradi wa Lowassa huuu
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mi nlitonywa ni wa Riz1
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    +255 717 190 856
    +255 755 019 284
    rosemarymwakitwange@gmail.com
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    huyo ndio mtu wa sales au?

    Lakini ile idea yao ya kuweka ferry na maboti ya kwenda mjini ilikuwa ni nzuri sana lakini wakazi wa kule na wabongo wenye pesa hawana culture ya kupata public transport sasa kupanda hizi boti kuwahi mjini sijui itakuwaje

    Unless serikasli ianze utaratibu wa kuhamisha huduma nyingi nje ya mji na kuwa wa outsource customer services kama call centres za ardhi na pia kuwa serious na issue ya ONLINE GOVERNMENT kupunuza misongamano mjini
     
  17. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    IPI Ltd is Integrated Properties Limited


    Project Overview | IPI Ltd

    IPITL has acquired land measuring 200 acres in the Bahari Beach Area of Ununio in Dar es Salaam for development of the self sustained, independent state of the art satellite city comprising of the following:-


    • Executive villas, townhouses and apartments
    • Five Star Hotel
    • Hospital
    • Recreational centre school (nursery & primary school)
    • Nursery and Primary School
    • Service station
    • Shopping Mall not less than 40,000 sqm comprising of banking facilities, night clubs, restaurants, supermarkets, cinema halls and many other facilities required in a big mall.
    • Ferry service that will link the rich, sandy Bahari Beach to the main Dar es salaam port on the one hand, and the exotic Zanzibar islands on the others.

    Bahari Beach Town is designed to become a self contained satellite city providing family – friendly environment for potential resident populations of 10,000 people, while its commercial units could serve additional 1,000,000 people within easy connecting area.
    Location
    The Project is located approximately 30km from the city centre and covering of about 200 acres within the beautiful Bahari Beach Area. The area is well connected to the electricity and water supply from the mains. It is easily accessible from the city centre and other places of interest via the New Bagamoyo road.


    Board of Directors

    Chairman of the Board: Mr. Omar A. Ali
    Managing Director: Mr. Suleiman A. Dualeh

    Management Team

    Finance Director: Mr. Abduhakim Hersi
    Syndicated Investment Director: Mr. Mohamed H. Suleiman



    SomaliNet Forums • View topic - Somali run property project in Tanzania

    Somali run property project in Tanzania

    [​IMG]by Executive » Tue Sep 27, 2011 10:13 am
    Very impressive, if we had peace and stability in our country and I think we would be able to rebuild in a short time. Its a $627.6 million housing project in Dar Es Salaam.

    IPI Ltd | Bahari Beach | Property Investments Specialists

    The Chairman and Managing Director
    [​IMG]
    Board of Directors

    Chairman of the Board: Mr. Omar A. Ali
    Managing Director: Mr. Suleiman A. Dualeh
    Finance Director: Mr. Abduhakim Hersi
    Syndicated Investment Director: Mr. Mohamed H. Suleiman


    [​IMG]

    IPITL has acquired land measuring 200 acres in the Bahari Beach Area of Ununio in Dar es Salaam for development of the self sustained, independent state of the art satellite city comprising of the following:-

    * Executive villas, townhouses and apartments
    * Five Star Hotel
    * Hospital
    * Recreational centre school (nursery & primary school)
    * Nursery and Primary School
    * Service station

    Shopping Mall
    Not less than 40,000 sqm comprising of banking facilities, night clubs, restaurants, supermarkets, cinema halls and many other facilities required in a big mall.

    Ferry service
    that will link the rich, sandy Bahari Beach to the main Dar es salaam port on the one hand, and the exotic Zanzibar islands on the others.

    Bahari Beach Town is designed to become a self contained satellite city providing family – friendly environment for potential resident populations of 10,000 people, while its commercial units could serve additional 1,000,000 people within easy connecting area.
    Location
    The Project is located approximately 30km from the city centre and covering of about 200 acres within the beautiful Bahari Beach Area. The area is well connected to the electricity and water supply from the mains. It is easily accessible from the city centre and other places of interest via the New Bagamoyo road.


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hizi siyo zile hela za maharamia wa Kisomali kweli? Wamechoka kuziwekeza Kenya?
     
  19. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Pirates money
     
  20. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sasa nimeamini nchi imeshauzwa! Hawa jamaa wanajitwalia maeneo yetu kama hayana wenyewe na viongozi wetu wanayauza kama vile dunia inaisha baada ya sisi, watu hawa watalimiliki maeneo haya vizazi na vizazi na wanapewa kishkaji kwa kuamini kuwa nchi nikubwa mno au baada ya kupenyeza rupia, je wangefanya haya kina Nyerere na Kina Kawawa tungekuwa na nchi kweli? Tutakuwa wapi miaka 50 ijayo i mean nchi itakuwa imebakia kipande gani?

    These people leo wanaingia kama wawekezaji wakiwa mikono nyuma lakini baada ya mda watajipenyeza kwenye siasa zetu hizi ambazo wenye hela ndio wananafasi na tumeona mifano kwakina Rostam, Dewj, Abood Kina Rage na wengine wa aina hiyo! Hakika nawaambieni watanzania wenzangu hawa jama watakuja kutuvuruga mpaka na hao wanaotoa maeneo yetu watakuja kuvurugwa vilevile na kama sio kizazi hiki basi ni kizazi kijacho!

    Anyway Mwenyezi Mungu atusaidie
     
Loading...