Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZANIA Baada Ya Miaka 50

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Dec 4, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wanaume tumebakia palepale ,ila wakina mama na madada na mabinti wamepiga hatua kubwa sana,si hasha baada ya miaka 50 mingine kutakuwa hakuna Mtanzania wa kike mweusi,hivi niandikapo tayari asilimia kubwa ya wananawake wa Tz wamefanikiwa kujibadilisha kuelekea uweupeni.
    Kama uliondoka Tz miaka mingi ukitua leo pale uwanja wa ndege tu utaona mabadiliko ya wanawake wa Tanzania, nywele !! zile nywele ulizozizoea kwa wanawake wa Kitanzania leo hawanazo tena na hazipo,wamebakia wa vijijini nako huko wapo mbioni ,aidha unaweza kufikiria na kufikiri ni wahindi au waarabu ,kumbe nimaendeleo ya miaka hamsini ya uhuru ,au wadau mna hoja ?
    Wanaume tuzidishe juhudi nasi tuanze na nywele tuwache kunyoa vipara .
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    you make it crap!
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,400
    Likes Received: 9,104
    Trophy Points: 280
    Hii ndipo huwa najiuliza uzalendo wetu uko wapi? tunauthamini Uarabu, Uhindi na Uzungu. Na analysis zako zinathibitisha hayo.
     
Loading...