Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania are you serious? this is stone age

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jun 8, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    huyo aliyesimama hapo no monita au nani? kwa nini au huyo mama anapiga kung fu? mam wa watu yupo comfortable kweli? kwa nnhuyu mtu sikumuona obama alipokutana na jk white house?
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha pale kuna tundu inabidi alizibe mheshimiwa asilione
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hivi kazi yake ni nini huyo?
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    mpambe siyo bodigadi
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mtamtambuaje kuwa yeye ni presidaaa.. Huyu jamaa ni noma anapenda misifa ya kizamani..
     
  7. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sasa na hicho kitambi ikitokea timbwili atalimudu kisawasawa kwelii??
     
  8. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndio za kibongobongo hizo.
    Ili mradi jamaa aonekana yupo kazini, ana kazi muhimu LOL
    Yaani, sasa hapo analinda nini?
    Ama kweli, "mjinga ndio aliwaye"
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    NN kajisemea miafrika.........??
     
  10. p

    pat john JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si mnajua kuwa tunishi kijima. Huu ni utumwa kwani ofisini kwa Rais ikulu anaweza kuingia assasin bila ya kuonekana? Mbona hana hata rungu.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    ujima huu
     
  12. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Raisi kuwa na ADC (Mpambe) inaeleweka lakini hii ya kumweka katikati ya Bendera naona JK kaibuni hivi karibuni. Hakika raisi wetu msanii ingawa hapa amechemsha kwani haionekani vizuri.
     
  13. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    huu mfumo wa kitumwa kabisa,
    hapo wako wawili ina maana jk na huyo mama ni nani wa kumhofia mwenzake mpaka kuweka ulinzi
     
  14. k

    kamimbi Senior Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vizuri kujadili kitu ambacho unakifahamu, ninachojua ni kwamba huyo si mlinzi wa rais ila ana kazi nyingine tofauti na ulinzi.
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...kazi ipi hiyo kama si kuwanyonya tu damu wenzake waliokaa??!!!! aarrrgh, mbwembwe za kitumwa tu hizi wala haziendani na nyakati kabisaa!!!!
     
  16. g

    geophysics JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu ni ulinzi wa enzi za kidikteta...umepitwa na wakati kabisa na ni viongozi wachache sana wanaendeleza ulinzi huu ambao wengi wetu tutauita sungusungu.
     
  17. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaaaaziii kwelikweli
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwiiii labda mkalimani mweeeh!
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    anakaliman nini?
     
Loading...