Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania aibu gani hii?

Discussion in 'Sports' started by Jacobus, Jan 29, 2012.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    NI AJABU MNO KUONA/KUSIKIA VYOMBO VYETU VYA HABARI KUONA UFAHARI KUONESHA 'LIVE' MECHI ZA SOKA LA KLABU ZA ENGLAND NA KUACHA KUFANYA HIVO KWENYE KOMBE HILI LA AFRIKA ACHILIA MBALI LIGI YETU. KAMA MIE NINGEKUWA WAZIRI NAAPA NINGEFUNGIA MAISHA TELEVISION AMBAYO HAINA UZALENDO. ANGALIA KWA MFANO STAR TV WAKO RADHI KUWEKEA "RECORDED" YA MECHI ZA ENGLAND!!!!!!!!!!
    TUTAENDELEA KUSIKILIZA MATANGAZO YA MECHI KUPITIA RADIO MPAKA LINI???????????:A S embarassed:
    JAMANI HAMJAPATA UHURU TUU JAPO WA MAWAZO
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Gharama za kulipia ili kurusha live hizi mechi za AFCON zimekuwa juu sana na kwa kuwa TV station zetu ni za kuunga-unga wameshindwa.
     
Loading...