Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: A Tale of Two Influential Politicians

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Invisible, Apr 17, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 17, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    By: Azaveli Feza Lwaitama,
    The Citizen

    Dr Lwaitama, is a Senior Lecturer in Philosophy at the University of Dar es Salaam
     
  2. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Razzmatazz, engaging in palavers etc. etc? Lord have mercy! Kweli iko kazi.
     
  3. M

    Mama JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Dhana ya uwajibikaji kwa Tanzania bado kabisa. Ilitakiwa kwa hizi shutuma Rostam, Chenge, Mwanyika na hata Hosea wawe wameshajiuzulu hadi sasa, ingewezekana hata rais mwenyewe ajiuzulu kwani hajatuonyesha kuwajibika kwake kwa kutowawajibisha hawa jamaa.
     
  4. Dume la Mbegu

    Dume la Mbegu Member

    #4
    Apr 18, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! Rostam, Chenge na Hosea wanastahili kujiuzulu! Pia wanaweza kuwa na mengi ya kuweka wazi yanayoweza kuleta mpasuko ndani ya CCM utakaoleta ushindani wa kweli ktk nchi yetu kisiasa. Wengine ni Lowassa na Balali!

    EPA, Richmond, Import Support, nk ni tools muhimu katika kuleta mapinduzi hayo!

    Mungu ibariki Tanzania na uongoze bila kuzuia mabadiliko yatakayoleta maendeleo ktk nchi yetu!
     
Loading...