Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania - A Haven of Lobyyists, and sinking

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kichwat, Aug 9, 2011.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuanzia misitu hadi samaki, wanyama, uwindaji, ujenzi, viwanda, umeme, na sasa MAFUTA; Bongo imekuwa ikiendeshwa na matakwa ya LOBBYISTS (hasa katika miaka 10 ya karibuni) na kupelekea wananchi walio wengi kuzidi kutumbukia kwenye shimo la UMASIKINI. Tutawatokaje hawa watu?
     
  2. f

    fazili JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    hao ndio ma-conspirators wakubwa na ndio wanao-tawala nchi kikwete ni mtumishi wao tu
     
Loading...