Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania 2012

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, Jan 25, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Wakuu hii ndio Tanzania 2012
    [​IMG]

    Piki piki aka boda boda ikiwa imebeba mwili na kuusafirisha tayari kwa maziko huko bukoba...
    [​IMG]

    [​IMG]
    Pikipiki ikiwa mwendo wa kasi inatoka Ndolage Hosp.kuelekea Ichwandimi kupitia Nyakigando maeneo ya Rubale.

    [​IMG]
    Hii ni maiti ikisafirishwa kutoka Ndolage hosp.kuelekea kijijini Ichwandimi hali hii inaweza kukushangaza ila hii ni hali ya kawaida kwa wakazi wa Rubale na Nyakigando,na Misenye.
    [​IMG]
    Baada ya Kuongea nae na kutueleza kuwa yeye amekodiwa na jamaa mmoja alie fiwa na mke wake hii ni maiti ya Mwanamke. Ndg Mdau bukobawadau tumeguswa sana na hali hii tena katika maeneo ambayo si vijijini sana unapo ongelea Ndolage ndio
    http://www.bukobawadau.blogspot.com
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    duuuu!! hakyambungu kweli dunia hadaa ulimwengu ni shujaa!!!!
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    inasikitisha
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    MKUU cdhani kama post hii ilitakiwa kuwa mahala pa CELEBRITIES...
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    aah sorry nilijua nimeweka jamii photo,....sorry mods naomba iwe jamiiphoto pls
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha Sana Dah.
     
  7. m

    mjukuu2009 Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha Bora kwa kila Mtanzania.
    Raisi ameshasema atapeleka bajaj kubebea wagonjwa nazani ndio anafanya majaribio kama ata pikipiki kama itafaa.
    Mambo yanasikitisha sana wengine wanabeba maiti na pikipiki uku MAMA SALIMA ANAENDA KWENYE KITCHEN PARTY NA MSAFARA WA LAND CRUISER 5.

    Mungu uliyejuu tunaomba umpoke marehemu mahala pema peponi.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    ina huu
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh so so sad
    Ni jambo la kusikitisha sana mkuu wa nchi anatumia Mi. 300 kwenda kwenye mkutano wakati watu hata usaifir wa kusafirisha wapendwa wao waliokufa unakosekana
    Mungu muweke mahali pema marehem huyo
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    :pray:R.I.P
     
  11. b

    baba koku JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii ni hali ya kawaida kabisa ktk sehemu nyingi huko vijijini.Ni afadhali ya pikipiki kwani wengine huwa wanatembea kwa miguu wakiwa wamebeba maiti katika machela ambapo wengine wanabeba kwa baiskeli. Tukumbuke kuwa wanafanya hivyo kwa kutembea umbali mrefu kama kilomita 20 au zaidi.Sasa je ni vipi baadhi ya wanasiasa wanaopinga sera ya bajaj, wako sahihi au ni unafiki?
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hakika inasikitisha sana!aiseee!
     
  13. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii kweli noma, hivi katika nchi hii hakuna taasisi zinazoshughulikia haki za binadamu?
     
  14. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa kuonyesha kuwa hilo ni jambo la kawaida kabisa, huyo jamaa aliyebeba anacheka.........dah kweli ni hatari sana......jamani tuwakatae hawa wabadhilifu wa mali za nchi hii kwa vitendo sio maneno tu.....tusipokuwa makini kizazi chetu kitaisha kitabaki kizazi chao tu.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Maisha bora kwa kila mtanzania
     
  16. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya miaka 50 ya uhuru hayo ndio maisha bora kwa kila mtanzania
     
  17. MANI

    MANI Platinum Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Mkuu unajua serekali yetu ni sawa na baba mlevi haijui vipaumbele!
     
  18. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli inasikitisha kuliko!
    R.I.P. marehemu.
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nadhani mimi itanibidi niwe tofauti kidogo na wachangiaji wengine,hivi serikali inahusika na usafirishaji wa maiti au ni jukumu la wafiwa?Sasa kama wafiwa uwezo wao ndio huo sioni ni vipi serikali inalaumiwa,labda tu ningeilaumu serikali kama mgonjwa ameshindwa kufika hospitali sababu ya barabara mbovu,lakini nikionacho hapo ni barabara iliyonyooka.
     
  20. Juma Mboto

    Juma Mboto Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mimi nimetumia pikipiki kwa miaka mingi, sina pingamizi. Huo ndiyo ukweli wa maisha.
     
Loading...