Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzana bla uchafu Liwalo na liwe..............

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Wafanyabiashara wa mboga matunda katika la soko la Mbuyuni mjini Moshi, Mkoani Kilimanjaro, wakiwa wamepanga bidhaa zao pembezoni mwa taka, jambo linalohatarisha afya za wauzaji na wanunuzi wa bidhaa. Picha na Dionis Nyato
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mkazi wa Engaruka,wilayani Monduli Mkoa wa Arusha akichota maji kwenye Mto Engaruka ambao wafugaji huutumia kunyweshea mifugo na matumizi ya nyumbani jana. Eneo hilo linakabiliwa na uhaba wa maji safi.Picha na Filbert Rweyemamu
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,769
    Trophy Points: 280
    Moshi mji msafi kuliko yote Tanzania kunani!?

     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani! Hizo takataka labda nazo zinauzwa jamani! Mweh!
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    BAK, Tatizo watanzania wote tumeelekeza juhudi zetu kwente tumbo street. Moshi ndio mji unaoongoza kwa usafi kuliko yote Tanzania, hiyo miji mingine ikoje?
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mkuu BAK Hakuna hata mji wowote ule ulio Msafi hapo kwetu Tanzania karibu miji yote ni michafu mkuu.

    Mkuu King'asti Hata kama hizo takataka zinauzwa zitakuwaje kwenye eneo la soko tena kwenye

    wauza vyakula? kama sio ni uchafu huo? hakuna Askari wa jiji hapo? Wahusika wamelifumbia macho tatizo hilo?

    huo mji Hakuna Meya wa Manispaa? Hakuna Meya waMji huo? Hakuna Mbunge wa mji huo? Wote hao wanafanya

    kazi gani? Viongozi wamelifumbia macho hilo tatizo mpaka Watu wapatwe na Maradhi na kufa ndio Viongozi utaona wanakurupa kama

    waliofukuzwa na wanyama wakali? ahhhh nchi inaongozwa na viongozi Mafisadi kweli................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu, tatizo la mafisadi wetu ni wachoyo na wavivu! Hata ukiwa fisadi unashindwa kusimamia basic things kama usafi? Tena nilidhani kama nimechukua rushwa kwa mkusanya taka, I will make sure hakuna maswali kwenye hiyo kazi ili jina langu lisiibuke! We need a new name for this seriously!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kumbe safari aliyoizuia Mkuu wa Mkoa wa Kili ya timu ya Manispaa kutembelea Kigai-Rwanda kujifunza mbinu za kusafisha mji bado inatakiwa kufanyika I see
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tukimuongezea kikwete miaka mitano na ccm miaka mia tutakua zaidi wamarekani kimaendeleo maisha bora kwa kila fisadi yadumu.mungu usiibariki tanzania sababu sisi hatujielewi.
     
Loading...