Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANU Ilileta Uhuru CCM Imeleta Ushuru!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eedoh05, Jun 2, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miaka 50 mnayodai ni ya kusherehekea uhuru. Mimi binafsi napinga hiyo ni miaka 50 ya kusherehekea ushuru kede kede kwa bidhaa ile ile moja.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    tena iliyochakachuliwa,skuhiz had alizeti inapigwa mchokocho,c utani atiii!
     
  3. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ufisadi na mtu mmoja kuwa na vyeo kwa kadri anavyotaka yeye na vyote analipwa mshahara na posho kwa kufanya kazi nje ya kitu na hapo ndipo tunapomalizwa
    kuna watu wako nje ya kituo toka walipoanza kazi kutokana na kuwa na nyadhifa nyingine
    hongera ccm hakika utakufa
     
Loading...