Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANROADS, TANROADS, kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntemi Kazwile, Jul 15, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jana nimesoma makala ya Lula wa Ndali-Mwananzela kwenye gazeti la Rai Mwema kwa masikitiko makubwa. Fedha zinazotajwa kuwa zimetumika kulipa faini kwa uvunjifu wa mikataba usiokuwa makini ni sababu tosha ya kumweka mtu rumande, achilia mbali kumfukuza kazi lakini mpaka leo, miaka mitatu baadaye hakuna hata dalili za mkurugenzi kuondoka licha ya mkataba wake kumalizika.

    Je kuna nini hapa? Au ndiyo yale yale ya Home Shopping Centre na ushuru wa Forodha?
     
  2. C

    Chief JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nitashangaa kama serikali itachukua hatua. Uozo ni mkubwa mno ndani ya uongozi na nchi imekuwa kama meli isiyo na nahodha.
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wamempa (Mrema) pole kule bungeni eti anasingiziwa...............na alipewa hongera kwa kuwa na miradi mingi 40......toka 10 ya Mkurugenzi aliyepita...........damn
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    This country is so pathetic! Ukisikia wanavyosifia jinsi tulivyopiga hatua unaweza ukazimia
     
Loading...