Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANROADS nao?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Apr 24, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Pictures from old camera 467.jpg Pictures from old camera 466.jpg

    Ni Iringa /Mbeya Rd
    Wakuu hapo kwenye bango la kuonyesha mabaki ya mambo ya kale TANROADS nao waliwawekea mkwara Idara ya mambo ya Kale.
    Sasa watalii wa nje na ndani watajuaje kama kuna utalii hapo.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu.
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    Nafikiri Idara ya Mambo ya Kale walipaswa kuzingatia taratibu na sheria za kuweka mabango barabarani. Haijalishi kwamba watalii hawatajua kama kuna kitu cha kufanyia utalii hapo. Maana TANROADS wasipofanya hivyo, raia wengine nao watakuja na mabango yao hapo, kisa bango la idara hiyo limeachwa ili litangaze utalii.
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Na ndio tatizo la kila mtu wa serikali kuweka kipaumbele katika kazi yake tu bila kufikiria in totality madhara kwa jamii na sekta nyingine.
    Hii inaitwa polishing one's own apple.
    Hapo wangeongea tu na kuhamisha bango bila kuwekeana mikwala.

    Sasa tuwe wachokozi kidogo, lini TANROADS mtabomoa jengo la TANESCO pale Ubungo ili kutimiza matakwa ya sheria.
    Absurdity at its best.
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kuna 'breakdown' kwenye suala la 'information sharing' katika taasisi na idara za umma Tanzania...
    Mara nyingi sana, kila idara/taasisi inafanya kazi kivyakevyake.

     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Du!
    Mazee,kuna sera ya polishing one's own apple ?
     
  7. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waling'oe na kuweka panapostahili
     
Loading...