Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanroads kibaha.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mugo wa kibilo, Feb 4, 2013.

  1. M

    Mugo wa kibilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 28
    Tanroads kibaha vipi mbona wako kimya? Mwenye taarifa jaman.
     
  2. n

    notifeki JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2013
    Joined: Jan 4, 2013
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imesitishwa. Internally recruited.
     
  3. d

    diaz Senior Member

    #3
    Feb 5, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Weighbridge Operators tayari walishaitwa na kufanyiwa usaili. If possible nenda hadi kibaha mile 1, huu upande ambao kuna geti yanatokea mabasi yanayotoka Moro kuingia dsm, kuna bar, ukiangaza macho yako vizuri pembeni mwa zile kuta utaona makaratasi yamebandikwa yana majina ya hao weighbridge operators.
    Mwanzoni nilipoyaona yale majina ckutak kuamin but ile ndiyo ilikuwa hali halisi, taasisi kubwa kama ile TANROADS bado inafanya kazi ANALOGICALLY, inaenda kubandika majina ya watu "CALL FOR INTERVIEW" kwenye kuta za stand.......!
     
  4. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    hii kali.
     
  5. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,847
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole sana, chezea mfumo wewe.........
     
  6. m

    marioz Member

    #6
    Feb 5, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiongozi hawa tanroads kibaha wameita interview. mimi nitafanya ijumaa tarehe nane. na mshkaji wangu atafanya kesho tar sita. zote ni za shift incharge.ila sijajua tupo wangapi nk. kuhusu operators sijajua mkuu wangu. kama vp nikutumie namba yao ya zantel waliyotumia kunicall. jioni njema
     
  7. M

    Mugo wa kibilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 28
    Ngoja nifutilie huko ofisini kwako,ahsanteni kwa taarifa zetu.
     
  8. M

    Mugo wa kibilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 28
    Poa nitumie kiongozi...
     
  9. d

    diaz Senior Member

    #9
    Feb 6, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6

    Mkuu, naomba unitumie hiyo namba waliyotumia kuku-call..!
     
  10. d

    diaz Senior Member

    #10
    Feb 6, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Nitumie namba yao ili niwasiliane nao. 0715 812862
     
  11. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2013
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Sasa wamebandika majina kwenye bar hi ni hatari sasa kwa hiyo sisi wa mikoa watabandika wapi...mambo mengine jamani
     
  12. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 683
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 28
    duh mbona huu uhuni sana yan majina yanabandikwa stand tena bar ? sijawahi kuona hii kitu never on earth yan hata mitandao ya kijamii au JF wameshindwa kuja kuweka majina
     
  13. n

    notifeki JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2013
    Joined: Jan 4, 2013
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmetolea macho hizo nafasi za kibaha. Kuna nini cha maana huko? Mbona nikipita pale nakuta wafanyakazi wamechoka choka na hata mazingira yenyewe ya kazi ni mabaya. Kweli watu mpo juu ya mawe.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2013
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,675
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    :nono::nono: HII NCHI BWANA!
     
  15. G

    GECHANYA Member

    #15
    Mar 1, 2013
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani siyo kibaha tu hata lindi matatizo tu, haieleweki kama usaili umefanyika wala nini. Tena ndo panahitaji uchunguzi zaidi. Naombeni namba ya magufuli tumuulize kama wasaidizi wake ana waamini kweli kwa madudu wanayo fanya.
     

Share This Page