Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TanRoad Na X!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jan 13, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nikiona na cheka sana kwanini TanRoad wamechukua hatua hii ya kuweka X mabango Jiji zima kwakusingizia mabango yapo kwenye Barabara zao??wakati kuna mabango yapo kwenye viwanja vya watu nayo wameweka X!
    Je kwanini hawakuwambia Jiji waliokuwa wametoa vibali wawaambie wateja wao kwamba utaratibu umebadrika hivyo tunawapa notice ya wiki muwe mmetoa mabango yenu!1Kuliko walivyofanya nakuoneka mji wote ni X kama vile hautakiwi unatakiwa kuchomwa moto!!
     
  2. regam

    regam JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli inakera sana. Hapo ndo ujue kwamba shughuli hapa nchini ziko fragmented. Kila idara inafanya kazi zake bila kujali wadau wengine. Nadhani kabla ya kuweka hizo X walitakiwa kuwasiliana na manispaa
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nikutafuta sifa za kijinga!!
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kawaida mtu kabla hujafanya mengi lazima utafute njia, na watu wengi wana ignore kujua permission zinapatikanaje kuhusu kutangaza barabarani hata sehemu yingi tu, wana haki ya kuweka X kama ni viwanja vya watu sababu ad inaonekana barabrani.

    mkumbuke tunasaidiwa nao ajali zipungue pia.

    Unajuae kama walipewa warning waka ignore na sasa ndio XXs zimejaa

    Good work Tanroads

    wabongo tusifanye mambo bila mpangilio
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    unauhakika hizo x kwenye mabango zimewekwa na tanroad?!, mi nilidhani x zimewekwa kwenye mabango ambayo hayajalipiwa. Tafadhari mwenye ukweli atujuvye.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wapi??wakati waujenzi!!
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    kuweka X X ni sahii kabisa, kuna mvulugano wa mpangilio wa mabango hapa nchini, mengine yanaziba barabara, mengine hayaripiwi kodi, hivyo ni vizuri kuwa na mpangilio na yale yote yaliyoruhusiwa wawe na nembo au alama za kuonyesha kuwa yameruhusiwa kiharari kuwepo pale, kuna kona mbaya au kuziba hata mwanga wa taaa wakati wa usiku hivyo wahusika wapangilia vizuri ili mji uwe na mabango mazuri na mpangilio ya mji, chukulia mabango yote ya kumtangaza JK yangelipiwa ipasavyo tungekuwa na shilingi ngapi barabara za kijtonyama sizingepigwa pass kwa greda ili kupunguza mashimo
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka Magufuli aliwai ngoa bango kule airport alipoondoka iyo wizara mabango yameanza kujitokeza.
    Sasa amerudi kazi wanayo bse kwenye mabango kuna rushwa mbaya
     
  9. m

    mzambia JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhhhh????????/
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwakuwa hayana marejesho ya hesabu ndiyo maana rushwa itawale kwani mkaguzi wa serikali huko agusi!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hapo tutalipa fidia....lazima....mbona wasiyapige hizo X wakati yamejaa mapicha ya mkwere?
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hayakuwa barabarani kipindi cha uchaguzi!!!....lol!
     
Loading...