Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANROAD huyu MKANDARASI anaaribu barabara tunamwona.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalunguine, Mar 14, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna mkandarasi mjinga anachimba kifusi pembeni ya barabara ya Moro-Iringa karibu na makutano ya barabara ya Iringa na Mazimbu. Manispaa Moro wanaona, TANROAD wapo, hakuna hata Mita tano toka barabara kuu.

    Au ndo tumesha kunja chetu tayari
     
Loading...