Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tano bora zako za mwaka 2011 ni zipi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtazamaji, Dec 29, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Iinawezekana kuna wakati uliandika thread au comment saaafi lakini sio member wote walipata/tulipata kuisoma. Yes tuna assume kwa kila member tunachonadika ni bora lakini tuchague TANO bora zaidi na tuweke viunganisho hapa ili member wazipitie au tuzipitie.

    Bila kubagua comment au thread zako bora zinaweza kuwa za jukwaa lolote iwe ni jokes, mambo ya kikubwa, Siasa, Mchanganyiko, Dini. Mradi kwa vigezo zako ziwe ni tatu bora zaidi

    Jipime mwenyewe , Jifagilie mwenyewe ( Self assesment)

    Nawasilisha
    Kwa watu kutoa TANO zao bora JF kwa mwaka 2011
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    BIla kufuata mlolongo hizi ni TANO bora za katazmaji

    I
    Semina elekezi ya bure bila posho
    wala kwenda Ngurdoto

    II
    Huwa kwa wale wanaotembela jukwaa la dini . Nilirusha uzi huu Dini zetu zinawahukumu vipi watoto nje ya ndoa?

    III
    Mchango wa JWTZ na JKT katika maendeleo na shulughuli za uzalishaji na kukuza vipaji

    IV
    Hapa nilikuwa nawakumbusha wanaiasa hasa wale wanaojiita vijana .kuwa siasa tu haitatua matatizo bali ni mawazo kama haya yaifanyiwa kazi. inegudua wanassia wengi hawafahamu vlivyo uwezo na nafasi ya TEKNOHAA Katika kuleta maendeleo na kukabiliana na changamoto mbali mbali. Beyond Politics- google map

    V
    Hapo nilijaribu usanii kuchakachua na kushigongolize hadithi.- Kwa wakubwa tu. Soma Under the office Desk






     
Loading...