Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanil Somaiya kukutana na waandishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, May 4, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tanil Somaiya anatarajia kukutana na waandishi wa habari hapo kesho.

    Tutajitahidi kupata kinachoendelea katika mkutano huo.

    Mh, tunakoelekea...!
     
  2. J

    Jobo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2009
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mengi amewasha moto ambao hawezi kuuzima! Busara za mtu kama Nyerere zinahitajika kwani naona huu mziki ni mkubwa kwa JK! Sijui tumwite Koffi Annani maana hapa nchini sijui nani wa kumnyooshea mwenzake kidole! Wote ni wizi mtupu!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    CCM inawasukuma watu wake akina RA na hao wahindi wengine kusema lolote maana uchaguzi unakaribia na kila kigogo wa CCM anautaka ushindi mwaka 2010.The State and CCM has come between .Wacha tuangalie sasa .
     
  4. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu huko tunakoenda ndio ukombozi wa mtanzania. Wacha yatokee yoyote hata kwa gharama fulani kwani mwisho wake watanzania walio wengi wataneemeka
     
  5. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu moto hauhitajiki kuzimwa maana unaunguza magugu tu. Tumshukuru Mengi kwa kuuwasha.

    Tatizo ni kuwa unavyoendelea kuwaka ni nani kwenye uongozi wa sasa wa CCM atakayepona?
     
  6. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haponi mtu hapa..na hamna mtu wa serikali atakaye ingilia...sophia simba ameshajichoma kwa kudandia bila kufikiria!!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo wakuu sasa sisi wenye nchi wazalendoo.....tumebakia hatuna chetu wanatamba wao tu kazi kweli kweli....
     
  8. M

    Manundu Member

    #8
    May 4, 2009
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na mbaya zaidi tumekuwa vibaraka wao tunawashangilia,Wabongo ni wagumu kuelewa na wepesi sana kusahau!!!!
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    hii ni hatari! No wonder hakuna kinachofanikiwa kwenye vita dhidi ya uovu!
     
  10. k

    kela72 Senior Member

    #10
    May 4, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuandamane kumuunga mkono mzee Mengi ili mambo yanoge zaidi. Hapo vipi??
     
  11. M

    MAKALA Member

    #11
    May 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nakuunga mkono kufanya maandamano ya kumuunga mkono mengi.
    tunahitaji kufanya maandamano.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    SS alifikiria alichosema baada ya kumaliza ule mkutano
     
  13. k

    kela72 Senior Member

    #13
    May 4, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yakifanyika yatazuiwa kwa nguvu kubwa na serikali huwezi amini!! Lakini yakifanyika yakumuunga mkono mheshimiwa sana mbunge wa Igunga Rostam kwa utetezi wake......yatasindikizwa na TOT huku John Komba akitumuiza!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo umekosea;

    Hakuhitaji kuuzima... alitaka uwake haswa na kila kitu kiwe wazi!!!

    He did what he did intentionally and just to let you know that this chaos was necessary if we are to transform; kinachotokea sasa ni bora kuliko industrial revolution waliyofanya wenzetu zamani....

    Yeye ni kama suicide bomber anayetumika kudeliver messages - HE IS A CHANGE AGENT MAZEE
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    sidhani kama alifikiria, maana kesho yake live on TBC, aliyatamka tena maneno yale yale kwa lugha ya 'kishankupe' huku akiyatilia msisitizo wa kidole juu, mdomo akiubinjuwa. hapo kuna kufikiria kweli?.
     
  16. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndipo kila mmoja anapopataka wasipoongea hatutajua kitu wacha wajichanganye tupate pa kupitia. Asante Mengi kwa kufanya mabubu kuongea.
     
  17. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    sasa basi Mengi inabidi aahirishe mkutano wake leo ili afanye baada ya kumsikia huyu fisadi papa mwengine. vita hii lazima wananchi tushinde.
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    May 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    This made me laugh!

    Na huyo ni WAZIRI... Kaazi kwelikweli
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sophia Simba na mwenzie Mkuchika mbona sijawasikia wakimjibu RA?....Double standards au ndo mambo ya ukipofu.....?
     
  20. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Nani kasema Mengi hawezi kuuzima? Kuwataja watu hao wa 5 alijua kabisa kwamba anaubavu nao ndio maana akafanya alivyofanya. Alikuwa na uwezo wa kuwataja wengine wengi tuu.

    Kuhusu JK, sidhani kama atahusika sana na issue ambazo zinaonekana zipo kibinafsi hasa na hili lilithibitika jana baada ya RA kutoa shutuma ambazo zipo kibinafsi zaidi badala ya kutetea kwamba yeye sio FISADI
     
Loading...