Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangu nitumie dawa kwa ajili ya kuua minyoo,nikila chakula navimbiwa!

Discussion in 'JF Doctor' started by Msafiri Kasian, Jul 20, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    tafadhali mnisaidie,tatizo litakuwa nini? Nimetambua hili kwa siku mbili mfululizo hasa wakati wa chakula cha usiku.
     
Loading...