Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangu mgomo wa madaktari Kikwete ameligawa taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bubu Msemaovyo, Feb 24, 2012.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna manung'uniko ya wananchi dhidi ya Mh. Rais kutokana na Mh kuwa busy na safari za nje wakati wanyonge wakiendelea kupoteza maisha akiwa hajali. Mbaya zaidi Mh Rais amelitumbukiza taifa ktk hofu ya magaidi wa alqueda na alshabab kwa kujitolea bila kuombwa kutoa mahakama za Dar es Salaam kuendesha kesi za maharamia wa kisomali. Wananchi wamemshangaa Rais akiwa na juhudi ya kuzima moto kwa jirani wakati hata kwake kuna matatizo makubwa. Punguza safari Mh.
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nasikia leo yuko Botswana baada ya kurudi toka uingereza jana!! Huyu jamaa ana akili timamu kweli; lazima ni mgonjwa kwani tabia yake sio ya kawaida!!
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanadamu tupo duniani kwa ajiri ya shughuli zote zinazoanza na K...!!!
    Mfano:
    1. Kuishi
    2. Kuoga
    3. Kula
    4. Kusali
    5. Kucheka
    6.
    7.
    8.
    9.........!!!
    Etc
     
  4. R

    RMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha yenu watanzania yataendelea kuwa kitendawili hadi mtakapoacha ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa! Dhiki na mahangaiko mnayataka wenyewe! Hakuna sababu ya kuilaumu serikali bali wananchi mjilaumu wenyewe. Kumbukeni hiyo serikali haikuingia msituni na kutwaa madaraka! Mlipiga kura kwa ushabiki wenu wenyewe! Ugumu wa maisha unaoendelea kwa sasa ni kwa ridhaa yenu wenyewe! Hayo ndiyo matokeo ya rushwa ya chumvi na vikofia vya kijani. Poleni sana!! Bila mang'amuzi, safari bado ni ndefu!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    Watz ni wapole mno.
     
  6. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ametokea London amepita kanchi fulani hivi kanasherehekea Jubilee ya kachama kao mitaa ya kusini...Sikuona tija wala maana yake kuharibu kodi zote kupita kule..Mzee anajitahidi kula bata to the maximum manake 2015 atakuwa na mlolongo wa kesi
     
  7. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenena vyema, mgomo Wa madaktari kuanza tena tarehe 3/3 ikiwa serikali haitakuwa na majibu kwa madai ikiwemo huduma bora hasa vitendea kazi

     
  8. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mungu tusaidie sisi watanganyika, kwani hatjui ni lini tutakuwa na maisha ya kiutu!!
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani hatuna raisi ila tunatatizo
     
  10. G

    GABRIEL ISACK Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikifikiria sana nahisi huenda raisi wetu ni MSHIRIKINA, mambo anayofanya si rahisi kufanya bila shinikizo la SANGOMA.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani ule usemi wa angalia kibanzi kilicho ktk jicho lako kwanza ameusahau kama siyo kuupuuza
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kitu kimoja tu ndio sahihi
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani lile tatizo lililomkumba wakati ule wa kampeni za 2005 pale jangwani + mafisadi aliowakumbatia ndo vinamfanya anakuwa hivyo
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimekuangushia like ila hatab tume ya uchaguzi nayo imechangia kwakupindisha matokeo ktk majimbo tofauti ikiwemo uraisi
     
  15. i

    iduda Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni zaidi ya upole, ni kama tumelogwa na hawa jamaa otherwise tungekuwa tumereact muda mrefu!! Lakini muda utaongea wenyewe kwani hata Libya, Tunisia na Misri walikuwa hivi at some point.
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani suluhisho ya haya yote ni sisi kama wananchi kumkataa kwa nguvu zote kwani nadhani ataachia madaraka tu kwani nguvu ya umma ni sauti ya Mungu
     
  17. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani hata hiyo 2015 tukipiga kura hii tume ya uchaguzi ambayo ipo chini ya huyu president wetu si WATACHAKACHUA?
     
  18. M

    MWananyati Senior Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uongozi sio rahisi vile ambavyo watu wanafikiria. Kutoa matumaini kwa watu zaidi ya milioni 40, yahitaji umakini mkubwa katika kuanzisha na kutekeleza mipango ya maendeleo. Kusema "Maisha bora kwa kila mtanzania" haimaanishi yatadondoka toka juu, ni mipango madhubuti ambayo utekelezaji wake wahitaji mikakati mbalimbali.

    Sielewi mpaka leo nini vipaumbele vya taifa kwa serikali hii zaidi ya kuzuia kwa nguvu zote ustawi wa demokrasia. A right of life has been violated in every election where the opposition seem to be strong. Uzini, hakuna mtu aliyepoteza maisha, tusubiri arumeru.

    WAtanzania tunachezewa kwa busara zetu zisizo na maana kwetu.
    Ujinga, maradhi, umaskini na sasa ufisadi vitaendelea kutamalaki kwetu kwa vile hata sie wenyewe hatuna sababu ya kuishi (we do not have reason to leave). Kama wabisha, niambieni mipango yenu ya 25 years to come. Only politician ambao wanafikiri kurithiwa na watoto wao ubunge na ukuu wa mikoa ndo wanaweza kufikiria huko. sie wengine ni 3-5 yrs plan. For such a short time, do you think u have a reason to leave?

    Kwa hio Rais wetu kutembea kwa majirani zetu, na kwa marafiki wa maendeleo (development partners) ni kwa sababu ni myopic kind of a person.

    Atakapojua reason ya kwanini amechaguliwa (sio yeye kuomba kura) atajirekebisha. Give him time..............endure the pain
     
  19. remon

    remon JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa angekuwa mwanamke basi angekuwa muda wote anapi........ p.....u maana hajui wajibu wake. Ila watanzania tumezidi ujinga, maana siyo upole. Tuamke watanzania siyo yusubiri chadema au wengine waoneshe hasira zetu. Tumkatae huyu mbwa kibaraka anayekimbia matatizo ya nyumbani kwake, watu wanauwawa yeye anaenda kustarehe jamani hii ni haki, kwa wenzake anakuwa wa kwanza kutoa pole kwake anakimbia watanzania tujilaumu sisi wenyewe.... ahsanteni
     
  20. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Niacheni nile maisha mie, kila mbuzi ale kadri ya ulefu wa kambake. Nliwapa tshet, vitambaa, kofia, kanga na ubwabwa ndo staili mpya make nimegundua mnanjaa sn. Waulizeni wenzenu pale igunga na mwanza walivofaidi ubwabwa. Bado meru sjui ntawapelekea nini? Et wameru niwaletee nini?
     
Loading...