Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangu Mabomu ya Goms Umeme Haujawahi Kukatika Huku Kwetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Mar 3, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Je kulipuka kwake inatokana na umeme kugawiwa kama njugu? Leo huyu kapata huyu kakosa? Je ndiyo maana Mwinyi (Dr. Hussein) kagoma kujiuzulu kwa sababu anamjua anayepashwa kujiuzulu (Dr. Ngeleja)?

    Nachanganya mada kigogo (kumradhi):
    Sipendi kusikia mwandishi wa habari anatamka Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa. KAma alivyofanya Salumu Mwalimu wa Ch10 kwenye kipindi cha pambanua. Sipendi. Nilikosa line ya simu tu ... nilitaka nimchane live.
     
  2. m

    mangoa Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upende usipende yeye ni mhe waziri mkuu mstahafu km salim,msuya,kawawa,warioba nk anapewa ulinzi popotd alipo na staili zake zipo pale pale alingatuka akungatulia.nadhani tatizo lenu lilikuwa uwaziri mkuu ukweli.
     
  3. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Swala la mabomu na umeme weka kwe trend ya jamii, uchumi nk huku weka siasa.
     
  4. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Unajua nimeshindwa kukuelewa kabisa sijui una maanisha nini kwenye hiyo mistari? Kiswahili jamani
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona kila ki2 ni crap!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  6. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watamkeje??
     
  7. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kujiuzulu na kustaafu ni vitu viwili tofauti. Lowassa hakustaafu, alijiuzulu.
     
Loading...