Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangu lini neno Mbunge wa CCM ni Tusi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Said Bagaile, Jul 13, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetokea asubuhi hii pale kwenye Supu kwa Bonge, Kinondoni, jamaa wamezichapa kavukavu, kisa eti jamaa kamwambia mwenzie kwamba kwa upeo wake wa akili hana tofauti na Mbunge wa CCM. Jamaa aliyeambiwa hivyo uvumilivu ukamfika kikomo wakaanza kuzichapa kavukavu kabla wasamalia hatujaingilia kati kuwaamulia.

    Kwani Upeo wa Wabunge wa CCM ukoje jamani?

    Naomba kuwakilisha
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hii nimeipenda, kumbe kuwa na akili kama mbunge wa CCM ni issue huko mtaani. Hii inanipa jibu la kwamba hawa jamaa wa CCM ni vilaza
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kabla ya mechi ya YANGA na Simba nilishuhudia pale manzese bakresa ngumi na matusi ya nguoni kwa sababu jamaa mmoja wa Simba alidai wana YANGA ni CCM.
    nikabaki nikijiuliza kumbe kuambiwa wewe ni mCCM ni matusi yakusababisha upigane???
     
  4. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,519
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Yanga ni timu yangu tokea kitambo. Ushindi wa hivi karibu sikuweza kuufurahia sana maana watu walikua wananitania kua kama CCM ilivyozoea kubebwa kwenye uchaguzi ndivyo na Ushindi wa Yanga ulivyo. Kwa kweli sikua na amani
     
  5. N

    NAPENDA MASASI Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa ccm ni ma-genious!
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Malaria sugu naona mkuu huna kazi nyingine zaidi ya kushinda hapa!!!!!!!
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa Yanga nikatukanwa ETI ni CCM.
    Sasa nipo ZIMANIMOTO.
     
  9. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na huyu nae upeo wake kama wabunge wa CCM!
     
  10. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    1mbunge cdm=70wabunge ccm in terms of potentiality
     
  11. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mwenyewe nikiitwa ccm panachimbika.
     
  12. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Tutolee uch***w wako hapa siku tisin zinepita hatuon badiliko lolote kafie mbali
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wa kuuchapa usingizi bungeni na kutetea uozo?
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono, ni ma-genious wa kupiga makofi na kuunga mkono vioja bungeni na kuzomea hoja zenye maslahi kwa taifa
     
  15. k

    kiloni JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli ni magenius!
    Wanakula bila kufanya kazi.
    Kweli ni magenious Wanatetea posho kwa ajili ya kukaa tu kwenye viti wakiwa kwenye majukumu yao.
    Kweli ni magenious kwa kuweza kutawala watanganyika kwa usanii kwa miaka 50.
    Kweli ni magenious kwa kuiba raslimali za taifa lao kupitia wageni.
    Kweli ni magenious kwa kuishi katika nchi yao kama peponi wakiwaachia jehanamu wananchi wao.
    Kweli ni magenious kwa kuzuia hoja zenye maslahi ya taifa wakikumbatia hoja za kuneemesha matumbo
    Kama hiyo ndiyo maana ya ugenious basi CCM imejaa magenious!!
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sasa kwani we utafurahia unadhani ukilinganishwa upeo wako na wabunge wa ccm kwa mfano upeo wako ulinganishwe na profesa maji marefu au upeo wako ulinganishwe na mbunge kama wa nkenge!
     
  17. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Manager hapa ofisini kasema tusiwe wavivu kama wabunge wa ccm,umezuka mjadala mkubwa sana who is ccm?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...