Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangu lini gazeti la majira mmeanza udaku?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Anne deo, Jan 15, 2012.

  1. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wapendwa wanajf wenzangu nimesikitishwa sana na gazeti la majira kuipa kipaumbele habari ya migogoro ndani ya chadema badala ya kujali ubunadamu zaid kama magazeti mengine na kuipa kipaumbele habar ya kifo cha dada yetu regia mtema.sijajua majira wamefanya ivyo kwa mantiki gani! Mwenyezi mungu awasamehe na ailaze pema roho ya marehemu.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naomba ufahamu ndugu yangu,yaani mbele ya fedha hizi zinazomwagwa na magamba kuichafua cdm hadi utu unawekwa mfukoni,but the truth is cdm has been here from God's power,wote wanaotafuta kuisambaratisha wanakesha bure.
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Siona Tatizo lao!! Kwani sisi wenyewe ndio tunatakiwa Tuwafundishe adabu!! Tuache Kabisa kununuAa Magazeti yao!! Itakuwa ni adhabu nzuri sana Hiyo!! Hadi wafunge Shughuli zao!! Tunajua mwanzilishi alishatangulia mbele ya Haki!! Na tunaomba hilo gazeti Limfuate Mbele ya Haki
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siku nyingine uwe unaweka link au kuweka habari hiyo hapa kwani sio wote wananunua majira.
    OTIS
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwananchi,Tanzania daima,Nipashe,The Guardian,The Citizen na mwanahilisi!ndio magazeti nayopendelea kusoma,sio huo uchafu mwingine
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wanachochea wanachoita mvutano wa kugombea madaraka.Hiyo ni habari maalum iliyopikwa na magamba kwa malengo maalum.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Siku hizi gazeti la majira limekuwa likiandika habari za uongo dhidi ya chadema.Lilianza vita na chadema tangu uchaguzi wa Igunga.Sera za gazeti hili zilishabadilika tangu wakati Nape alipofanya ziara ya kutembelea vyombo vya habari.Kinachotakiwa wanaChadema wasusie gazeti hili.Lilishindwa hata kuvumilia msiba umalizike ndio waandike habari zao za hovyohovyo?
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu hata Mtanzania wamebadilika wanaamdika habari za kweli
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waandishi wa habari ufahamika kama wanaharakati wa kutetea maslahi ya taifa. Lakini waandishi hasa wa gazeti la majira wapo kwa ajili ya kubomoa upinzani hasa CHADEMA. Wakati wa msiba chacha wangwe walitumika sana kueneza habari kuwa ameuawa na CDM, kule igunga walitumika sana kutangaza habari kuwa CDM imemdhalilisha DC bila ya kutaja makosa ya dc. na sasa wameanza chokochoko baada ya kuona utulivu uliopo ndani ya CDM.
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wamebadilika baada ya bosi wao kutangazwa kuvuliwa gamba
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa jinsi viongozi wa CDM walivyo wakomavu, hawa majira na magamba wao hawatapata kitu. Mimi najua zito kweli anatumiwa na magamba, lakini aangalie asije poteza umaarufu wake ndani ya cham na jamii kwa ujumla.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa CDM kuwapuuzia hawa washenzi...!!
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    majira ya umalaya wa uandishi.
     
  14. k

    kipinduka Senior Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka habar iwapendeze wapenz wa cdm?
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Komando Dr Salmin Amour aliwahi kulipiga marufuku hili gazeti huko Zanzibar
     
  16. Imany John

    Imany John Verified User

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nashukuru.nilishtushwa sana na gazeti lao la jana.
    Waache watapata wanachotafuta
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna tofauti gani kati ya hilo gazeti na Makinda? Dead aliv
     
  18. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi umeelewa kinachoongelewa au umekurupuka tu we magamba?
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wewe si mmoja wao?
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Magazeti kama hayo ni ya kupuuzwa tu.
     
Loading...