Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangu leo asubuhi nimeshindwa kununua LUKU!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtambuzi, Jun 13, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nimeenda zaidi ya vituo vitano naambiwa network iko down...... Kulikoni hawa TANESCO kutulaza na giza......!
     
  2. M

    Mantisa Senior Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wateja wamekuwa wengi kuliko uwezo wao. Binafsi ningependa sana tanesco wapate competitors
     
  3. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yani mi wananiudhi sana utadhani wanatupa bure huo umeme...mi mwenyewe nimezunguka wee mpaka nimelijua jiji hamna network
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu. mia
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Tunahitaji lawsuit culture, mtu anapoteza deal zake za mabilioni ya shilingi kwa sababu yao, halafu anawapiga TANESCO lawsuit ya ma trillioni ya shilingi.

    Labda watatia akili.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    We are just not a litigious society and I'm not sure what it will take to become one.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Elimu kwanza, wakiwepo wanasheria wengi wasio na kazi utawaona wenyewe wanaanza kutoa adverts za dizaini ya "umeumia katika ajali au kazini?" watazi forge kibongobongo "Je TANESCO wamekuunguzia vyombo vyako vya umeme au kukukosesha biashara?"

    Mie siwezi kuelewa mwanasheria anayetafuta kazi bongo wakati kazi ndio hizi zipo bwerere.

    Tulishaanza katikati hapa.Kuna mwanafunzi mmoja msichana maisha yake yalikuwa serialized kwenye magazeti kama kikatuni, openly, akashtaki baraza la habari, eti anadai shilingi milioni moja.

    Jaji Warioba katika kutoa ruling akakemea sana vyombo vya habari, akampa yule dada award, halafu akasema award aliyodai ndogo sana.
     
Loading...